KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMA HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

AZAM FC Yashinda Kesi dhidi ya Prince Dube

Filed in Usajili, Michezo by on 21/04/2024 0 Comments

AZAM FC Yashinda Kesi dhidi ya Prince Dube

AZAM FC Yashinda Kesi dhidi ya Prince Dube

AZAM FC Yashinda Kesi dhidi ya Prince Dube

AZAM FC Yashinda Kesi dhidi ya Prince Dube,Klabu ya Azam FC imeshinda kesi dhidi ya Mshambuliaji wao Prince Dube kuhusu masuala ya kimkataba na sasa mchezaji huyo atatakiwa kuilipa klabu ya Azam.

Dube ametakiwa kuilipa Azam FC kiasi cha Dola 210,000 sawa na zaidi ya milioni 540 za kitanzania ili aweze kuwa mchezaji huru na kujiunga na Klabu yoyote.


Kamati ya Sheria na hadhi za Wachezaji ya TFF ilikutana, Aprili 18, 2024 kupitia mashauri tofauti likiwamo sakata la Mshambuliaji huyo anayehusishwa na kutaka kujiunga na Klabu ya Yanga.

Dube alijiweka mbali na Azam FC akitaka kuondoka kwa madai mbalimbali yakiwemo ya kimkataba.

Mshambuliaji huyo mzaliwa wa Harare, Zimbabwe aliiandikia TFF barua kulalamika kuhusiana na mkataba wake mpya na Azam FC kwamba kuna vitu haviko sawa hivyo hautambui.

Nyota huyo anadai kuwa na mkataba na Azam FC wa hadi mwishoni mwa msimu huu (2023-24) na sio hadi 2026 kama ilivyoripotiwa na waajiri wake.

AZAM FC Yashinda Kesi dhidi ya Prince Dube

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *