SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


NAFASI za Kazi Kutoka Jeshi la Polisi Tanzania April 2024

Filed in Ajira, Michezo by on 07/04/2024 1 Comment

NAFASI za Kazi Kutoka Jeshi la Polisi Tanzania April 2024

NAFASI za Kazi Kutoka Jeshi la Polisi Tanzania April 2024

NAFASI za Kazi Kutoka Jeshi la Polisi Tanzania April 2024

NAFASI za Kazi Kutoka Jeshi la Polisi Tanzania April 2024, ASSISTANT DENTAL OFFICER II (RE-ADVERTISED) – 1 POST
EMPLOYER Jeshi la Polisi Tanzania
APPLICATION TIMELINE: 2024-04-03 2024-04-16
JOB SUMMARY N/A

DUTIES AND RESPONSIBILITIES

  • To perform dental work except for crown and bridge, orthodontist, and maxillofacial density;
  • To provide primary healthcare;
  • To give out Outreach Programmes;
  • To teach in the health institutions;
  • To conduct the removal of teeth;
  • To perform dental checks and measurements;
  • Procurements and care of Dental working tools and Dental workshop.
  • To perform dental prosthesis, partial dentures.
  • To perform any other duties related to his/her work as assigned by Supervisor.
  • NAFASI 12 za Kazi Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa April 2024

QUALIFICATION AND EXPERIENCE
Diploma course in Dentistry in a Government recognized Institution.

REMUNERATION TPF SCALE

CLICK HERE TO APPLY

Jeshi la Polisi la Tanzania lilianzishwa rasmi 25 August 1919 kwa tangazo la Serikaliya Kiingereza lililotoka Gazeti la Serikali No.Vol.1 No.21-2583 kwa wakati huo likaitwa Jeshi la Polisi Tanganyika.

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

NAFASI za Kazi Kutoka Jeshi la Polisi Tanzania April 2024

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags:

Comments (1)

Trackback URL | Comments RSS Feed

  1. Naomba nipewe nafasi katika jeshi la polis kwani nina nia ya dhat na kulitumikia taifa langu vigezo ninavyo nimemaliza mafunzo ya jeshi la kujenga taifa mwaka 2023 op SAMIA SULUHU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *