SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024

Filed in Michezo by on 28/01/2024 0 Comments

RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024

RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024, Africa Cup of Nations, TotalEnergies CAF AFCON Match Schedule, Full Fixtures & Kick-off Times, Afcon 2023 fixtures venue, Afcon 2023 fixtures timetable, Afcon 2023 fixtures table, Afcon 2023 fixtures results, AFCON 2023 qualifiers fixtures and results.

RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024

RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024, Africa Cup of Nations, TotalEnergies CAF AFCON Match Schedule, Full Fixtures & Kick-off Times, Afcon 2023 fixtures venue, Afcon 2023 fixtures timetable, Afcon 2023 fixtures table, Afcon 2023 fixtures results, AFCON 2023 qualifiers fixtures and results.

Shirikisho la Soka Barani Afrika, CAF imetoa ratiba rasmi ya mechi za TotalEnergies CAF Africa Cup of Nations Cote d’Ivoire 2023.

Mashindano hayo ya 34 na Makubwa zaidi katika ardhi ya Afrika yatafanyika kuanzia tarehe 13 January hadi 11 Februari 2024 huko Abidjan, kwenye viwanja vya Yamoussoukro, Bouake, San Pedro, na Korhogo.

Mchezo wa ufunguzi utawakutanisha wenyeji Ivory Coast dhidi ya Guinea-Bissau Jumamosi ya tarehe 13 January 2024 kwenye Uwanja wa Olimpiki wa Alassane Ouattara wa Ebimpe, mjini Abidjan.

Mechi hiyo itaanza saa 20h00 kwa saa za huko (GMT)

Makundi ya AFCON 2023 

Group A: Ivory Coast, Nigeria, Equatorial Guinea, Guinea-Bissau.

Group B: Egypt, Ghana, Cape Verde, Mozambique.

Group C: Senegal, Cameroon, Guinea, The Gambia.

Group D: Algeria, Burkina Faso, Mauritania, Angola.

Group E: Tunisia, Mali, South Africa, Namibia.

Group F: Morocco, DR Congo, Zambia, Tanzania.

RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024, Africa Cup of Nations, TotalEnergies CAF AFCON Match Schedule, Full Fixtures & Kick-off Times, Afcon 2023 fixtures venue, Afcon 2023 fixtures timetable, Afcon 2023 fixtures table, Afcon 2023 fixtures results, AFCON 2023 qualifiers fixtures and results.Ratiba Kamili ya Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON 2023)

Saturday 13 January

  • Group A: Ivory Coast vs Guinea-Bissau, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (20:00)

Sunday 14 January

  • Group A: Nigeria vs Equatorial Guinea, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (14:00)
  • Group B: Egypt vs Mozambique, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (17:00)
  • Group B: Ghana vs Cape Verde, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (20:00)

Monday 15 January

  • Group C: Senegal vs The Gambia, Charles Konan Banny Stadium, Yamoussoukro (14:00)
  • Group C: Cameroon vs Guinea, Yamoussoukro (17:00)
  • Group D: Algeria vs Angola, Stade de la Paix, Bouake (20:00)

Tuesday 16 January

  • Group D: Burkina Faso vs Mauritania, Bouake (14:00)
  • Group E: Tunisia vs Namibia, Amadou Gon Coulibaly Stadium, Korhogo (17:00)
  • Group E: Mali vs South Africa, Korhogo (20:00)

Wednesday 17 January

  • Group F: Morocco vs Tanzania, Laurent Pokou Stadium, San Pedro (17:00)
  • Group F: DR Congo vs Zambia, San Pedro (20:00)

Thursday 18 January

  • Group A: Equatorial Guinea vs Guinea-Bissau, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (14:00)
  • Group A: Ivory Coast vs Nigeria, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (17:00)
  • Group B: Egypt vs Ghana, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (20:00)

Friday 19 January

  • Group B: Cape Verde vs Mozambique, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (14:00)
  • Group C: Senegal vs Cameroon, Yamoussoukro (17:00)
  • Group C: Guinea vs The Gambia, Yamoussoukro (20:00)

Saturday 20 January

  • Group D: Algeria vs Burkina Faso, Bouake (14:00)
  • Group D: Mauritania vs Angola, Bouake (17:00)
  • Group E: Tunisia vs Mali, Korhogo (20:00)

Sunday 21 January

  • Group E: South Africa vs Namibia, Korhogo (20:00)
  • Group F: Morocco vs DR Congo, San Pedro (14:00)
  • Group F: Zambia vs Tanzania, San Pedro (17:00)

Monday 22 January

  • Group A: Equatorial Guinea vs Ivory Coast, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (17:00)
  • Group A: Guinea-Bissau vs Nigeria, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (17:00)
  • Group B: Cape Verde vs Egypt, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (20:00)
  • Group B: Mozambique vs Ghana, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (20:00)

Tuesday 23 January

  • Group C: The Gambia vs Cameroon, Bouake (17:00)
  • Group C: Guinea vs Senegal, Yamoussoukro (17:00)
  • Group D: Angola vs Burkina Faso, Yamoussoukro (20:00)
  • Group D: Mauritania vs Algeria, Bouake (20:00)

Wednesday 24 January

  • Group E: Namibia vs Mali, San Pedro (17:00)
  • Group E: South Africa vs Tunisia, Korhogo (17:00)
  • Group F: Tanzania vs DR Congo, Korhogo (20:00)
  • Group F: Zambia vs Morocco, San Pedro (20:00)
RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024, Africa Cup of Nations, TotalEnergies CAF AFCON Match Schedule, Full Fixtures & Kick-off Times, Afcon 2023 fixtures venue, Afcon 2023 fixtures timetable, Afcon 2023 fixtures table, Afcon 2023 fixtures results, AFCON 2023 qualifiers fixtures and results.

RATIBA Kamili ya AFCON 2023/2024

Afcon 2023 fixtures tickets, afcon 2023 fixtures, Qafcon 2023 qualifiers table, afcon 2023 qualifiers fixtures and results, afcon fixtures today, afcon 2023 groups, afcon fixtures and table, Qafrica cup of nations draw 2023, afcon 2024 fixtures, afcon qualifiers.

Ratiba ya Raundi ya Pili ya Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON 2023)

Saturday 27 January

  • SR1: Group D Winner vs 3rd Place Group B/E/F, Bouake (17:00)
  • SR2: Group A Second Place vs Group C Second Place, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (20:00)

Sunday 28 January

  • SR3: Group A Winner vs 3rd Place Group C/D/E, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (17:00)
  • SR4: Group B Second Place vs Group F Second Place, San Pedro (20:00)

Monday 29 January

  • SR5: Group B Winner vs 3rd Place Group A/C/D, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (17:00)
  • SR6: Group C Winner vs 3rd Place Group A/B/F, Yamoussoukro (20:00)

Tuesday 30 January

  • SR7: Group E Winner vs Group D Second Place, Korhogo (17:00)
  • SR8: Group F Winner vs Group E Second Place, San Pedro (20:00)

Ratiba ya Robo Fainali Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON 2023)

Friday 2 February

  • QF1: Winner SR2 vs Winner RS1, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (17:00)
  • QF2: Winner SR4 vs Winner SR3, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (20:00)

Saturday 3 February

  • QF3: Winner SR7 vs Winner RS6, Bouake (17:00)
  • QF4: Winner SR5 vs Winner SR8, Yamoussoukro (20:00)

Ratiba ya Nusu Fainali Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON 2023)

Wednesday 7 February

  • SF1: Winner QF1 vs Winner QF4, Bouake (17:00)
  • SF2: Winner QF3 vs Winner QF2, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (20:00)

Ratiba ya Mshindi wa Tatu Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON 2023)

Saturday 10 February

  • SF1 vs SF2 losers, Felix Houphouet-Boigny Stadium, Abidjan (20:00)

Ratiba ya Fainali Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON 2023)

Sunday 11 February

  • SF1 vs SF2 winners, Alassane Ouattara Stadium, Abidjan (20:00)

Ratiba ya afcon 2024 schedule, Ratiba ya afcon 2024 dates, Makundi ya AFCON 2023/2024, Ratiba ya AFCON February 2024 Mechi za leo afcon January 2024, Kundi la Tanzania Kufuzu AFCON 202, ratiba ya afcon 2024, ratiba ya afcon 2024 schedule, makundi ya afcon 2023, ratiba ya afcon January 2024, kundi la tanzania afcon 2023, mechi za leo afcon 2024.

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *