SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAย HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 01-2024

Filed in Michezo by on 01/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 01-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 01-2024,Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 01 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023, Mechi za Leo Alhamisi NBC Premier League.

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 01-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 01-2024,Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 01 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023, Mechi za Leo Alhamisi NBC Premier League.

๐Ÿ‘‰England – Premier League
22:30 West Ham United vs Bournemouth
23:15 Wolves vs Manchester United

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga
23:00 Getafe vs Real Madrid

๐Ÿ‘‰Belgium – Belgian Pro League
22:30 KV Mechelen vs Anderlecht
22:30 St.Truiden vs KAA Gent

๐Ÿ‘‰Switzerland – Super League
22:30 FC Stade Lausanne-Ouchy vs Luzern

๐Ÿ‘‰Egypt – League Cup: Play-Off
17:30 Ceramica Cleopatra vs Smouha SC
20:30 Al Masry vs Pyramids FC

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 01-2024,Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 01 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023, Mechi za Leo Alhamisi NBC Premier League.

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 01-2024

๐Ÿ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Wolaita Dicha SC vs Hambericho Durame SC
18:00 Ethiopia NIGD Bank vs Saint George SC

๐Ÿ‘‰India – Super League
17:00 Hyderabad FC vs FC Goa

๐Ÿ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
18:30 Majestic FC vs ASF Bobo-Dioulasso
18:30 Racing Club Bobo vs Royal FC
18:30 Sporting Cascades vs Sonabel
18:30 US Forces Armees vs Rahimo FC
20:45 Etoile Filante vs KOZAF FC

๐Ÿ‘‰Mali – Ligue 1
19:00 AS Korofina vs AS Bakaridjan
19:00 Onze Createurs vs ATS De Koro

๐Ÿ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 US Gendarmerie vs Liberte

๐Ÿ‘‰Uganda – Premier League
16:00 SC Villa vs Maroons FC

๐Ÿ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
18:05 Hajer FC Al-Hasa vs Al Arabi

PIA UNAWEZA KUSOMA๐Ÿ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *