SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAย HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 15-2024

Filed in Michezo by on 15/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 15-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 15-2024,Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 15 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 15-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi February 15-2024,Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 15 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

๐Ÿ‘‰Tanzania – NBC Premier League
16:00 JKT Tanzania vs Simba SC
16:00 Tanzania Prisons vs Singida FG
20:15 Coastal Union vs Dodoma Jiji FC

๐Ÿ‘‰Tanzaniaย  – NBC Championship
16:00 Cosmopolitan vs Kengold FC

๐Ÿ‘‰UEFA Europa League – Knockout Round Play-offs
20:45 Feyenoord vs Roma
20:45 Galatasaray vs Sparta Prague
20:45 Shakhtar Donetsk vs Marseille
20:45 Young Boys vs Sporting CP
23:00 AC Milan vs Rennes
23:00 Benfica vs Toulouse
23:00 Lens vs Freiburg
23:00 SC Braga vs Qarabag FK

๐Ÿ‘‰UEFA Europa Conference League – Knockout Round Play-offs
20:45 Molde vs Legia Warszawa
20:45 Olympiacos vs Ferencvaros
20:45 Sturm Graz vs Slovan Bratislava
20:45 Union St.Gilloise vs Eintracht Frankfurt
23:00 Ajax Amsterdam vs Bodo/Glimt
23:00 Maccabi Haifa vs KAA Gent
23:00 Real Betis vs Dinamo Zagreb
23:00 Servette vs Ludogorets Razgrad

๐Ÿ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Abha vs Al Taawoun
20:00 Al Khaleej vsbAl Ettifaq

๐Ÿ‘‰Asia – Champions League Round Of 16
13:00 Ulsan Hyundai vs Ventforet Kofu
17:00 Navbahor Namangan vs Al Ittihad
19:00 Sepahan vs Al Hilal

๐Ÿ‘‰India – Super League
17:00 Punjab FC vs Jamshedpur

๐Ÿ‘‰Algeria – Ligue 1
17:30 MC El Bayadh vs ES Setif

๐Ÿ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Adama City FC vs Ethiopian Medhin
18:00 Hambericho Durame SC vs Ethiopia Coffee SC

๐Ÿ‘‰Morocco – Botola Pro
20:00 MCO Oujda vs Ittihad Tanger
22:00 Chabab Mohammedia vsvYoussoufia Berrechid

๐Ÿ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 US Gendarmerie vs Tahoua

๐Ÿ‘‰Libya – Premier League: Group A
16:00 Al Sadaqa vs Al-Akhdar
16:00 Al-Anwar vs Al-Tahaddi

๐Ÿ‘‰Libya – Premier League: Group B
16:30 Al-Khums vs Al-Ittihad
19:00 Al-Ahli Tripoli vs Olympic Azzaweya SC

๐Ÿ‘‰United Arab Emirates – Division 1
18:25 Gulf United vs Masafi SC

PIA UNAWEZA KUSOMA๐Ÿ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *