SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 07-2024

Filed in Michezo by on 07/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 07-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 07-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 07 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 07 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 07-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 07-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 07 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 07 Machi 2024.

👉UEFA Europa League – Round Of 16
20:45 Qarabag FK vs Bayer Leverkusen
20:45 Roma vs Brighton
20:45 Sparta Prague vs Liverpool
23:00 AC Milan vs Slavia Prague
23:00 Benfica vs Rangers
23:00 Freiburg vs West Ham United
23:00 Marseille vs Villarreal

👉UEFA Europa Conference League – Round Of 16
20:45 Ajax Amsterdam vs Aston Villa
20:45 Molde vs Club Brugge
20:45 Olympiacos vs Maccabi Tel Aviv
20:45 Sturm Graz vs Lille
23:00 Dinamo Zagreb vs PAOK FC
23:00 Maccabi Haifa vs Fiorentina
23:00 Servette vs Viktoria Plzen
23:00 Union St.Gilloise vs Fenerbahce

👉Angola – Girabola
18:00 Petro Atletico vs CD Lunda Sul
18:00 Sagrada Esperanca vs Primeiro de Agosto

👉Egypt – Premier League
20:00 Future FC vs ZED FC

👉Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Shabab vs Al Feiha
17:00 Damac FC vs Al Wehda
20:00 Al Nassr FC vs Al Raed

👉Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 Diables Noirs vs AS Kondzo
17:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs AS Bng

👉Niger – Super Ligue
18:15 Olympic Niamey vs Sahel

👉Ivory Coast – Ligue 1
21:00 ASI D’Abengourou vs ASEC Mimosas

👉Ethiopia – Premier League
16:00 Hawassa City SC vs Shashemene City
19:00 Mechal SC vs Bahir Dar City FC

👉India – Super League
17:00 Northeast United FC vs Punjab FC

👉Iraq – Iraq Stars League
19:00 Al-Qasim vs Al Naft

👉United Arab Emirates – League Cup
16:35 Al-Ain vs Al Ittihad Kalba
19:15 Al-Wahda vs Al-Wasl

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *