SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 14-2024

Filed in Michezo by on 14/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 14-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 14-2024,Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 14 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 14 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 14-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Alhamisi March 14-2024,Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 14 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 14 Machi 2024.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
20:15 Coastal Union vs Ihefu FC
20:15 Young Africans vs Geita Gold FC

πŸ‘‰Tanzania – NBC Championship
16:00 Pamba FC vs Mbeya City

πŸ‘‰UEFA Europa League – Round Of 16
20:45 Rangers vs Benfica
20:45 Slavia Prague vs AC Milan
20:45 Villarreal vs Marseille
20:45 West Ham United vs Freiburg
23:00 Atalanta vs Sporting CP
23:00 Bayer Leverkusen vs Qarabag FK
23:00 Brighton vs Roma
23:00 Liverpool vs Sparta Prague

πŸ‘‰UEFA Europa Conference League – Round Of 16
20:45 Fenerbahce vs Union St.Gilloise
20:45 Fiorentina vs Maccabi Haifa
20:45 PAOK FC vs Dinamo Zagreb
20:45 Viktoria Plzen vs Servette
23:00 Aston Villa vs Ajax Amsterdam
23:00 Club Brugge vs Molde
23:00 Lille vs Sturm Graz
23:00 Maccabi Tel Aviv vs Olympiacos

πŸ‘‰England – League 2
23:00 Salford City vs Stockport County

πŸ‘‰International Friendlies – Friendlies 2024
14:00 Kazakhstan vs Turkmenistan

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
22:00bAbha vs Al Wehda
22:00 Al Hazm vs Al Shabab
22:00 Al Khaleej vs Al Akhdoud

πŸ‘‰Argentina – Cup
23:30 Talleres vs Agropecuario

πŸ‘‰Australia – A-league
11:00 Western United FC vs Melbourne Victory

πŸ‘‰India – Super League
17:00 FC Goa vs Bengaluru FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Bahir Dar City FC vs Ethiopia Coffee SC
19:00 Hambericho Durame SC vs Adama City FC

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Bofoakwa Tano vs Heart of Lions
18:00 Legon Cities FC vs Nations FC
18:00 Medeama SC vs Bechem United
18:00 Real Tamale vs Bibiani Gold Stars
21:00 Dreams FC vs Hearts of Oak

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group A
23:00 Al-Nasr vs Al Ta’awon SC

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
23:30 Al Malaab El Libby vs Olympic Azzaweya SC

πŸ‘‰South Africa – Cup
20:00 Sekhukhune United vs AmaZulu FC

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00bBusoga United FC vs Bright Stars
16:00 Kitara FC vs URA FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
21:00 Al-Jazira vs Al Ittihad Kalba
21:00 Shabab Al-Ahli Dubai FC vs Al Bataeh
21:00 Sharjah Cultural Club vs Al-Nasr SC

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *