SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa February 02-2024

Filed in Michezo by on 02/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa February 02-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa February 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Ijumaa tarehe 02 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023 Leo, Mechi za Leo Ijumaa NBC Premier League.

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa February 02-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa February 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Ijumaa tarehe 02 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023 Leo, Mechi za Leo Ijumaa NBC Premier League.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
16:00 Kagera Sugar vs Young Africans

πŸ‘‰Spain – Laliga
23:00 Athletic Club vs Mallorca

πŸ‘‰Italy – Serie A
22:45 Lecce vs Fiorentina

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
22:30 FC Heidenheim vs Borussia Dortmund

πŸ‘‰France – Ligue 1
23:00 Strasbourg vs Paris Saint-Germain

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations 2023 – Quarter-Finals
20:00 Nigeria vs Angola
23:00 DR Congo vs Guinea

πŸ‘‰AFC Asian Cup – Quarter-Finals
14:30 Tajikistan vs Jordan
18:30 Australia vs South Korea

πŸ‘‰England – Championship
23:00 Bristol City vs Leeds United

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
17:00 Ankaragucu vs Sivasspor
17:00 Hatayspor vs Fatih Karagumruk
20:00 Samsunspor vs Galatasaray

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
22:30 Elche vs Burgos CF

πŸ‘‰Italy – Serie B
22:30 Palermo vs Bari

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
20:30 Karlsruher SC vs Wehen Wiesbaden
20:30 Magdeburg vs Holstein Kiel

πŸ‘‰International – Atlantic Cup: Finals
17:30 Molde vs FC Midtjylland

πŸ‘‰Austria – OFB Cup
20:00 LASK vs FC Salzburg
22:30 Sturm Graz vs Austria Wien

πŸ‘‰Algeria – Algerian Cup
16:30 AB Barika vs ASO Chlef
16:30 AS Khroub vs CRB Hennaya
16:30 ASM Oran vs IB Khemis El Khechna
16:30 Ben Badis vs Jil Sidi Salem
16:30 Beni Thamou vs Olympique Akbou
16:30 CC Mascara vs MB Hassi Messaoud
16:30 Irb Ouargla vs Paradou AC
16:30 NA Hussein Dey vs Wa Mostaganem
16:30 NR Tazoughert vs ES Setif
16:30 NRB Teleghma vs MC Alger
16:30 US Chaouia vs JSM Tiaret
16:30 US Souf vs Ben Aknoun
16:30 USM Annaba vs Sa Setif
17:00 JS Azazga vs US Tebessa
17:00 JS Djijel vs MC Ouled Yaiche
17:00 RC Bougaa vs NSR El Fedjoudj

πŸ‘‰Botswana – Premier League
20:00 Township Rollers vs Nico United

πŸ‘‰India – Super League
17:00 Odisha FC vs Kerala Blasters FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Hadiya Hossana FC vs Dire Dawa City FC
18:00 Ethiopia Coffee SC vs Ethiopian Medhin

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Zumunta vs Douanes Niamey

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
16:30 Al-Ittihad vs Al Bashaer

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Bng vs FC Nathalys de Pointe-Noire
20:00 Cara Brazzaville vs Club Mokanda

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 Gadaffi FC vs URA FC
16:00 KCCA FC vs BUL FC
16:00 Mbarara City vs Express FC

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
18:00 AS Kigali vs Gorilla FC
21:00 Police FC Rwanda vs Etincelles

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *