SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa January 26-2024

Filed in Michezo by on 26/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa January 26-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa January 26-2024, Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 26 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa January 26-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa January 26-2024, Ratiba ya michezo ya leo Ijumaa tarehe 26 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024.

👉Spain – Laliga
23:00 Almeria vs Deportivo Alaves

👉Italy – Serie A
22:45 Cagliari vs Torino

👉England – FA Cup: Round 4
22:45 Bristol City vs Nottingham Forest
22:45 Chelsea vs Aston Villa
22:45 Sheffield Wednesday vs Coventry City
23:00 Tottenham vs Manchester City

👉Germany – Bundesliga
22:30 Eintracht Frankfurt vs Mainz

👉France – Ligue 1
23:00 Lyon vs Rennes

👉Netherlands – Eredivisie
22:00 PEC Zwolle vs Vitesse

👉Belgium – Belgian Pro League
22:45 Cercle Brugge vs Standard Liege

👉Spain – Laliga 2
22:30 Eibar vs Mirandes

👉Italy – Serie B
22:30 Catanzaro vs Palermo

👉Germany – 2. Bundesliga
20:30 Hannover 96 vs 1. FC Nuremberg
20:30 Kaiserslautern vs Schalke 04

👉Australia – A-league
11:45 Melbourne Victory vs Sydney FC

👉Niger – Super Ligue
18:00 As Police vs Tahoua
18:00 Liberte vs Sahel

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa January 26-2024, Ratiba ya michezo ya leo Alhamisi tarehe 26 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa January 26-2024

👉Ethiopia – Premier League
15:00 Bahir Dar City FC vs Ethiopia NIGD Bank
18:00 Adama City FC vs Hawassa City SC

👉Algeria – Ligue 1
17:30 USM Khenchela vs Paradou AC
18:45 ES Setif vs CS Constantine
19:00 MC Oran vs MC Alger

👉Angola – Girabola
19:00 Kabuscorp SCP vs Petro Atletico

👉Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Vegas vs AS Cheminots
20:00 AS Juk vs Leopards de Dolisie

👉Rwanda – National Football League
16:00 Amagaju FC vs Rayon Sports FC
19:00 Kiyovu Sports vs
Bugesera FC

👉United Arab Emirates – Division 1
16:10 AL Oruba vs Dibba Al-Hisn
16:15 Gulf Heroes FC vs Al Hamriyah
16:15 Gulf United vs Al Arabi
16:20 Al-Dhafra vs AL Jazira AL Hamra

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *