SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAย HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 08-2024

Filed in Ajira, Michezo by on 08/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 08-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 08-2024,Ratiba ya michezo ya leo Ijumaa tarehe 08 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 08 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 08-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 08-2024,Ratiba ya michezo ya leo Ijumaa tarehe 08 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 08 Machi 2024.

๐Ÿ‘‰Tanzania – NBC Premier League
18:00 Namungo FC vs Young Africans

๐Ÿ‘‰Tanzaniaย – NBC Championship
14:00 Copco FC vs Mbeya Kwanza
16:00 Mbeya City vs Biashara United

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga
23:00 Barcelona vs Mallorca

๐Ÿ‘‰Italy – Serie A
22:45 Napoli vs Torino

๐Ÿ‘‰Germany – Bundesliga
22:30 VFB Stuttgart vs Union Berlin

๐Ÿ‘‰France – Ligue 1
23:00 Nice vs Montpellier

๐Ÿ‘‰Netherlands – Eredivisie
22:00 Go Ahead Eagles vs PSV Eindhoven

๐Ÿ‘‰England – Championship
23:00 Sheffield Wednesday vs Leeds United

๐Ÿ‘‰Turkiye – Super Lig
20:00 Galatasaray va Rizespor

๐Ÿ‘‰Portugal – Primeira Liga
21:45 Portimonense vs FC Porto
23:45 CF Estrela vs Casa Pia AC

๐Ÿ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Riyadh vs Al Hilal
17:00 Al Tai vs Al Hazm
20:00 Al Ittihad vs Al Akhdoud

๐Ÿ‘‰Algeria – Algerian Cup
16:30 IS Tighennif vs ES Mostaganem
17:00 ASO Chlef vs US Biskra
17:00 NA Hussein Dey vs MMO Constantine
17:00 Paradou AC vs MC Oran
17:00 USM Khenchela vs GC Mascara
20:00 USM Alger vs MB Rouisset

๐Ÿ‘‰Egypt – Cup
20:30 El Zamalek vs Al Ahly

๐Ÿ‘‰India – Super League
17:00 Jamshedpur vs Mumbai City FC

๐Ÿ‘‰Morocco – Botola Pro
21:00 Chabab Mohammedia vs Jeunesse Sportive Soualem

๐Ÿ‘‰Niger – Super Ligue
18:15 Akokana vs Tagour Provincial Club
18:15 Urana vs Nigelec

๐Ÿ‘‰Nigeria – NPFL
18:00 Bendel Insurance vs Gombe United

๐Ÿ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Adama City FC vs Wolaita Dicha SC
19:00 Sidama Bunna SC vs Wolkite City

๐Ÿ‘‰Kenya – Premier League
15:00 KCB vs Shabana

๐Ÿ‘‰Rwanda – National Football League
18:00 Amagaju FC vs Bugesera FC
18:00 AS Kigali vs Musanze
18:00 Etincelles vs Mukura Victory
18:00 Etoile de Lest vs Kiyovu Sports

๐Ÿ‘‰Uganda – Premier League
16:00 Bright Stars FC vs Mbarara City
16:00 Maroons FC vs Kitara FC
16:00 URA FC vs BUL FC

๐Ÿ‘‰United Arab Emirates – Pro League
16:35 Emirates Club vs Al Bataeh
16:35 Hatta vs Shabab Al-Ahli Dubai FC
19:15 Ajman vs Baniyas

๐Ÿ‘‰United Arab Emirates – Division 1
16:30 AL Oruba vs Al-Thaid
16:30 Gulf Heroes FC vs
AL-Rams
16:45 Al Arabi vs Dibba Al-Hisn

PIA UNAWEZA KUSOMA๐Ÿ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *