SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAย HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 15 -2024

Filed in Michezo by on 15/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 15 -2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 15 -2024,Ratiba ya michezo ya leo Ijumaa tarehe 15 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 15 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 15 -2024

RATIBA ya Mechi za Leo Ijumaa March 15 -2024,Ratiba ya michezo ya leo Ijumaa tarehe 15 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 15 Machi 2024.

๐Ÿ‘‰Tanzania – Premier League
20:15 Simba SC vs Mashujaa

๐Ÿ‘‰Tanzania – NBC Championship
16:00 Pamba FC vs Mbeya City FC

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga
23:00 Real Sociedad vs Cadiz

๐Ÿ‘‰Italy – Serie A
22:45 Empoli vs Bologna

๐Ÿ‘‰Germany – Bundesliga
22:30 FC Cologne vs RB Leipzig

๐Ÿ‘‰France – Ligue 1
23:00 Toulouse vs Lyon

๐Ÿ‘‰Netherlands – Eredivisie
22:00bHeracles vs Go Ahead Eagles

๐Ÿ‘‰Turkiye – Super Lig
20:30 Fatih Karagumruk vs Konyaspor
20:30 Pendikspor vs Istanbulspor

๐Ÿ‘‰Portugal – Primeira Liga
23:15 Estoril vs Portimonense

๐Ÿ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
22:00 Al Ahli vs Al Nassr FC
22:00 Al Feiha vs Al Riyadh
22:00 Al Tai vs Al Ettifaq

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga 2
22:30 Club Deportivo Eldense vs Cartagena

๐Ÿ‘‰Italy – Serie B
22:30 Palermo vs Venezia

๐Ÿ‘‰Germany – 2. Bundesliga
20:30 Paderborn vs Eintracht Braunschweig
20:30 VFL Osnabrรผck vs Fortuna Dusseldorf

๐Ÿ‘‰Netherlands – Eerste Divisie
22:00 FC Den Bosch vs Willem II
22:00 FC Dordrecht vs FC Eindhoven
22:00 FC Groningen vs De Graafschap
22:00bJong Ajax vs Jong PSV
22:00 Jong AZ Alkmaar vs Cambuur
22:00 Jong FC Utrecht vs FC Emmen
22:00 NAC Breda vs VVV-Venlo
22:00 Telstar vs ADO Den Haag
22:00 TOP Oss vs Helmond Sport

๐Ÿ‘‰Argentina – Cup
23:00 Lanus vs El Porvenir

๐Ÿ‘‰Austria – Bundesliga: Championship
21:30bRapid Wien vs LASK

๐Ÿ‘‰Scotland – Championship
22:45 Dunfermline Athletic vsbDundee United

๐Ÿ‘‰Algeria – Ligue 1
17:30 Ben Aknoun vs NC Magra

๐Ÿ‘‰China – Cup
10:00 Zhejiang Yiwu Mall vsbNingxia Fangzhong
10:30 Qianxinan Xufengtang vsbWuhan Xiaoma
14:30 Guangxi Bushan vs Ningxia Pingluo Hengli

๐Ÿ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 JS Talangai vs FC Nathalys de Pointe-Noire
20:00 Inter Club Brazzaville vs V. Club Mokanda

๐Ÿ‘‰Botswana – Premier League
20:00bTownship Rollers vs Police XI

๐Ÿ‘‰South Africa – Cup
20:00 Milford FC vs Stellenbosch FC

๐Ÿ‘‰Uganda – Premier League
16:00 BUL FC vs SC Villa
19:00 Vipers SC vs KCCA FC

๐Ÿ‘‰Mali – Ligue 1
19:15 AS Police vs USC Kita
19:15 ATS De Koro vs Binga FC
19:15 Union Sportive Bougouba vs Onze Createurs

๐Ÿ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
21:30 Al Qadasiya vs Al Orobah FC
21:45bAl Bukayriyah vs Al Batin
21:45 Al Kholood vs Al Qaisumah

PIA UNAWEZA KUSOMA๐Ÿ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *