KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 06 January 2024

Filed in Michezo by on 06/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 06 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 06 January 2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 06 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi tarehe 06,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 06/01/2024 Mapinduzi Cup.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 06 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 06 January 2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 06 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi tarehe 06,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 06/01/2024 Mapinduzi Cup.

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Inter Milan vs Verona
17:00 Frosinone vs Monza
20:00 Lecce vs Cagliari
22:45 Sassuolo vs Fiorentina

πŸ‘‰England – FA Cup Round 3
15:30 AFC Wimbledon vs Ipswich Town
15:30 Coventry City vs Oxford United
15:30 Maidstone United vs Stevenage
15:30 Millwall vs Leicester City
15:45 Sunderland vs Newcastle United
18:00 Blackburn Rovers vs Cambridge United
18:00 Gillingham vs Sheffield United
18:00 Hull City vs Birmingham City
18:00 Newport County vs Eastleigh
18:00 Norwich City vs Bristol Rovers
18:00 Plymouth Argyle vs Sutton United
18:00 Queens Park Rangers vs Bournemouth
18:00 Southampton vs Walsall
18:00 Stoke City vs Brighton
18:00 Watford vs Chesterfield
20:30 Chelsea vs Preston North End
20:30 Middlesbrough vs Aston Villa
20:30 Sheffield Wednesday vs Cardiff City
20:30 Swansea City vs Morecambe

πŸ‘‰Spain – Copa Del Rey Round Of 32
18:00 Lugo vs Atletico Madrid
19:00 Espanyol vs Getafe
20:00 Elche vs Girona
21:00 SD Huesca vs Rayo Vallecano
22:00 Deportivo Alaves vs Real Betis
23:30 Arandina CF vs Real Madrid

πŸ‘‰England – League 1
15:30 Fleetwood Town vs Derby County
18:00 Burton Albion vs
Wycombe Wanderers
18:00 Cheltenham Town vs Portsmouth
18:00 Exeter City vs Carlisle United
18:00 Port Vale vs Charlton Athletic

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Rizespor vs Hatayspor
16:00 Istanbul Basaksehir vs Adana Demirspor
19:00 Ankaragucu vs Trabzonspor
19:00 Samsunspor vs Fatih Karagumruk

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 CF Estrela vs Vizela
18:30 Farense vs Gil Vicente
21:00 Arouca vs Benfica
23:30 SC Braga vs Vitoria de Guimaraes

πŸ‘‰France – Coupe De France
15:00 Fabregues vs Trelissac
17:30 Brest vs Angers
17:30 Lille vs Golden Lion de Saint Joseph
17:30 Lyon la Duchere vs Le Puy
17:30 Olympique Ales vs Paris FC
17:30 Orleans vs Nimes
17:30 Romorantin vs CS Le Moule
20:00 Amiens vs Montpellier
20:00 Avoine Chinon vs Strasbourg
20:00 Entente SSG vs Bordeaux
20:00 Les Herbiers vs Chateauroux
20:00 Sochaux vs Lorient
20:00 St. Omer vs Dunkerque
22:45 Nice vs Auxerre

πŸ‘‰Australia – A-league
09:30 Western Sydney Wanderers FC vs Central Coast Mariners
11:45 Brisbane Roar FC vs Sydney FC
13:45 Perth Glory vs Melbourne Victory

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Airdrieonians vs Raith Rovers
18:00 Ayr United vs Inverness CT
18:00 Dundee United vs Greenock Morton
18:00 Partick Thistle vs Arbroath

πŸ‘‰International Friendlies – Friendlies 2024
14:00 DR Congo vs Angola
14:00 Mozambique vs Lesotho
16:00 Iraq vs South Korea
17:00 Bahrain vs Australia
18:15 UAE vs Oman
20:00 Ivory Coast vs Sierra Leone
20:30 Tunisia vs Mauritania
22:00 Mali vs Guinea-Bissau

πŸ‘‰Club Friendlies – Club Friendlies 2024
13:30 Telstar vs Koninklijke HFC
14:00 Sparta Rotterdam vs Oud-Heverlee Leuven
14:00 SV Wiesbaden vs Sandhausen
14:00 Winterthur vs Helmond Sport
14:30 Feyenoord vs Mainz
15:00 Augsburg vs Hoffenheim
15:00 Borussia Monchengladbach vs Go Ahead Eagles
15:00 Darmstadt vs Holstein Kiel
15:00 Eintracht Frankfurt vs Freiburg
15:00 SC Paderborn 07 II vs Sportfreunde Lotte
15:00 Thun vs FC Stade Lausanne-Ouchy
15:30 SC Heerenveen vs Almere City FC
16:00 Bochum vs FC Groningen
16:00 Dinamo Zagreb vs Rogaska
16:00 Hertha Berlin vs Erzgebirge Aue
16:00 Rot Weiss Ahlen vs BSV Rehden
16:00 RW Essen vs FC Cologne
16:00 SCR Altach vs Kufstein
17:00 Borussia Dortmund vs AZ Alkmaar
17:00 St. Gallen vs RB Leipzig
17:00 VfB Stuttgart vs Greuther Furthe
17:30 Basel vs Bayern Munich
17:30 Union Berlin vs Arminia Bielefeld
18:00 Atlas vs Club Santos Laguna
22:00 Betekom vs Oud-Heverlee Leuven
22:00 Cruzeiro Arapiraca vs Lagarto AC

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
18:00 JS Saoura vs USM Khenchela
20:00 MC Alger vs JS Kabylie

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 Recreativo do Libolo vs GD Interclube
17:30 Academica Petroleos do Lobito vs Primeiro de Agosto

πŸ‘‰Congo – Ligue 1
17:00 JS Talangai vs Cara Brazzaville

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Hambericho Durame SC vs Ethiopia NIGD Bank
18:00 Wolaita Dicha SC vs Wolkite City FC

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Hapoel Beer Sheva vs Maccabi Bnei Reineh
19:00 Bnei Sakhnin vs Hapoel Petah Tikva
20:30 Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
20:00 Raja Casablanca vs MCO Oujda
22:00 Chabab Mohammedia vs Ittihad Tanger

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Akokana vs AS FAN
18:00 Douanes Niamey vs Olympic Niamey
18:00 Jangorzo vs Tagour Provincial Club
18:00 Urana vs AS GNN

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
17:00 Doma United vs Katsina United
18:00 Bendel Insurance vs Enugu Rangers

πŸ‘‰Kenya – Premier League
15:00 Bandari vs Nzoia Sugar FC
15:00 Kenya Police vs Kakamega Homeboyz
15:00 Nairobi City Stars vs FC Talanta
15:00 Posta Rangers vs Gor Mahia
15:00 Shabana vs Muhoroni Youth

πŸ‘‰Qatar – Stars League Cup: Knockout Stage
19:00 Umm Salal vs Al-Arabi

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 BUL FC vs Mbarara City
16:00 Express FC vs Gadaffi FC
16:00 NEC FC vs Arua Hill SC
16:00 Wakiso Giants vs KCCA FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
15:50 AL Oruba vs AL Jazira AL Hamra
15:50 AL-Rams vs Al Fujairah
15:50 Dibba Al Fujairah vs Masfoot Sports Club
15:55 Gulf United vs Al-Dhafra

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00bNkwazi vs Power Dynamos
16:00 FC MUZA vs Red Arrows
16:00 Forest Rangers vs Zanaco
16:00 Green Eagles vs Kankola Blades 16:00 NAPSA Stars FC vs Green Buffaloes
16:00 Nkana FC vs Mutondo Stars

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *