RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 30 December 2023

Filed in Michezo by on 30/12/2023 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 30 December 2023

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 30 December 2023,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 30 December 2023, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF 2023,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 30 Mapinduzi Cup 2023/24.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 30 December 2023

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi 30 December 2023,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 30 December 2023, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF 2023,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 30 Mapinduzi Cup 2023/24.

πŸ‘‰Zanzibar – Mapinduzi Cup 2023/2024
16:15 Mlandege FC vs Vital’O
20:15 Chipukizi United vs Azam FC

πŸ‘‰England – Premier League
15:30 Luton Town vs Chelsea
18:00 Aston Villa vs Burnley
18:00 Crystal Palace vs Brentford
18:00 Manchester City vs Sheffield United
18:00 Wolves vs Everton
20:30 Nottingham Forest vs Manchester United

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Atalanta vs Lecce
17:00 Cagliari vs Empoli
17:00 Udinese vs Bologna
20:00 AC Milan vs Sassuolo
20:00 Verona vs Salernitana
22:45 Juventus vs Roma

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Estoril vs Farense
18:30 Gil Vicente vs Boavista
21:00 Casa Pia AC vs SC Braga
23:30 Portimonense vs Sporting CP

πŸ‘‰Scotland – Premiership
15:30 Celtic vs Rangers
18:00 Aberdeen vsvSt. Mirren
18:00 Hearts vs Ross County
18:00 Kilmarnock vs Dundee FC
18:00 Motherwell vs Livingston

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
18:00 Al Fateh FC vs Al Akhdoud
18:00 Al Tai vs Al Ittihad
21:00 Al Shabab vs Al Wehda
21:00 Al Taawoun vs Al Nassr FC

πŸ‘‰Egypt – Premier League
17:00 National Bank vs Al Mokawloon Al Arab
20:00 El Geish vs ZED FC
20:00 ENPPI vs Baladiyyat Al-Mehalla

πŸ‘‰Australia – A-league
09:30 Newcastle Jets vs Western United FC
11:45 Melbourne Victory vs Adelaide United

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Richards Bay vs SuperSport United
16:30 TS Galaxy vs Chippa United
18:45 Mamelodi Sundowns FC vs Polokwane City
21:00 Sekhukhune United vs Kaizer Chiefs

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Ayr United vs Dunfermline Athletic
18:00 Inverness CT vs Greenock Morton
18:00 Queen’s Park vs Airdrieonians
18:00 Raith Rovers vs Arbroath

πŸ‘‰International Friendlies – Friendlies
18:15 UAE vs Kyrgyzstan

πŸ‘‰Club Friendlies – Club Friendlies 2023
14:00 Olivenza FC vs CD Badajoz
14:30 Sporting Gijon B vs Marino Luanco
22:00 Treze vs Santa Cruz

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 GD Interclube vs CD Lunda Sul
17:00 Sporting Cabinda vs Petro Atletico

πŸ‘‰Senegal – Premier League
18:30 AS Dakar Sacre Coeur vs Guediawaye FC
18:30 ASC Diambars vs ASC Linguerems
18:30 Diaraf vs Stade de Mbour

πŸ‘‰Tunisia – Ligue I: Group A
16:00 Etoile du Sahel vs Stade Tunisien
16:00 Gafsa vs Olympique de Beja
18:30 Club Africain vs AS Slimane

πŸ‘‰Tunisia – Ligue I: Group B
16:00 Avenir de La Marsa vs US Tataouine
16:00 CA Bizertin vs Etoile Metlaoui
18:30 US Monastir vs Esperance

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Hapoel Petah Tikva vs Hapoel Jerusalem
19:00 Hapoel Hadera vs Maccabi Netanya
19:00 Maccabi Bnei Reineh vs Bnei Sakhnin
20:30 FC Ashdod vs Hapoel Beer Sheva

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
19:00 ASEC Mimosas vs Stade D’abidjan

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Ethiopia Coffee SC vs Saint George SC

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Bibiani Gold Stars vs Legon Cities FC
18:00 Bofoakwa Tano vs Asante Kotoko SC
18:00 Karela United vs Medeama SC

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group A
16:00 Al Murooj vs Al Ta’awon SC
20:00 Al-Hilal vs Al-Nasr

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
16:30 Olympic Azzaweya SC vs Al Bashaer

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:15 Douanes Niamey vs US Gendarmerie

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 Express FC vs Vipers SC
16:00 Maroons FC vs Gadaffi FC
16:00 Wakiso Giants vs SC Villa

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
15:50 AL Jazira AL Hamra vs Al Taawon
15:50 Masafi vs Dibba Al Fujairah
15:55 Al Arabi vs City Football Club
15:55 Gulf Heroes FC vs Gulf United
15:55 Masfoot Sports Club vs AL-Rams
16:05 Al-Dhafra vs AL Oruba

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Kondzo vs Inter Club Brazzaville
17:00 Leopards de Dolisie vs FC Nathalys de Pointe-Noire
17:00 V. Club Mokanda vs AS Otoho
20:00 JS Talangai vs Etoile Du Congo

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 Zanaco vs FC MUZA
15:00 Kansanshi vs Trident FC
16:00 Kabwe Warriors vs Forest Rangers
16:00 Konkola Blades vs Nkwazi
16:00 Mutondo Stars vs Green Eagles
16:00 Power Dynamos vs Prison Leopards
16:00 Red Arrows vs Nkana FC

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

Tags: , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *