SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi April 06-2024

Filed in Michezo by on 06/04/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi April 06-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi April 06-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi April 06-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi April 06-2024

👉Tanzania – CRDB Bank Federation Cup
16:00 KMC FC vs Singida Black Stars

👉England – Premier League
14:30 Crystal Palace vs Manchester City
17:00 Aston Villa vs Brentford
17:00 Everton vs Burnley
17:00 Fulham vs Newcastle United
17:00 Luton Town vs Bournemouth
17:00 Wolves vs West Ham United
19:30 Brighton vs Arsenal

👉Spain – Copa Del Rey: Final
23:00 Athletic Club vs Mallorca

👉Italy – Serie A
16:00 AC Milan vs Lecce
19:00 Roma vs Lazio
21:45 Empoli vs Torino

👉Germany – Bundesliga
16:30 FC Cologne vs Bochum
16:30 FC Heidenheim vs Bayern Munich
16:30 Freiburg vs RB Leipzig
16:30 Mainz vs Darmstadt
16:30 Union Berlin vs Bayer Leverkusen
19:30 Borussia Dortmund vs VFB Stuttgart

👉France – Ligue 1
18:00 Lens vs Le Havre
22:00 Paris Saint-Germain vs Clermont Foot

👉Netherlands – Eredivisie
17:30 Sparta Rotterdam vs Heracles
19:45 PSV Eindhoven vs AZ Alkmaar
21:00 PEC Zwolle vs Excelsior
22:00 FC Twente vs Fortuna Sittard

👉England – Championship
14:30 Norwich City vs Ipswich Town
17:00 Blackburn Rovers vs Southampton
17:00 Cardiff City vs Hull City
17:00 Coventry City vs Leeds United
17:00 Huddersfield Town vs Millwall
17:00 Leicester City vs Birmingham City
17:00 Middlesbrough vs Swansea City
17:00 Queens Park Rangers vs Sheffield Wednesday
17:00 Stoke City vs West Bromwich Albion
17:00 Sunderland vs Bristol City
17:00 Watford vs Preston North End

👉England – League 1
17:00 Blackpool vs Cambridge United
17:00 Bristol Rovers vs Bolton Wanderers
17:00 Burton Albion vs Oxford United
17:00 Charlton Athletic vs Barnsley
17:00 Exeter City vs Stevenage
17:00 Leyton Orient vs Cheltenham Town
17:00 Northampton Town vs Carlisle United
17:00 Portsmouth vs Shrewsbury Town
17:00 Reading vs Lincoln City
17:00 Wigan Athletic vs Port Vale

👉England – League 2
17:00 Accrington Stanley vs Crewe Alexandra
17:00 AFC Wimbledon vs Salford City
17:00 Barrow vs Swindon Town
17:00 Bradford City vs Gillingham
17:00 Colchester United vs Wrexham
17:00 Forest Green Rovers vs Milton Keynes Dons
17:00 Grimsby Town vs Newport County
17:00 Mansfield Town vs Crawley Town
17:00 Morecambe vs Doncaster Rovers
17:00 Notts County vs Harrogate
17:00 Sutton United vs Stockport County
17:00 Tranmere Rovers vs Walsall

👉Portugal – Primeira Liga
17:30 Famalicao vs Vizela
17:30 Rio Ave vs Gil Vicente
20:00 SC Braga vs Arouca
22:30 Sporting CP va Benfica

👉Saudi Arabia – Saudi Professional League
22:00 Al Ettifaq vs Al Riyadh
22:00 Al Tai vs Al Shabab

👉Belgium – Belgian Pro League: UECL Group
19:15 Standard Liege vs Oud-Heverlee Leuven

👉Belgium – Belgian Pro League: Championship Group
21:45 Royal Antwerp vs KRC Genk

👉Belgium – Belgian Pro League: Relegation Group
17:00 Sporting Charleroi vs RWD Molenbeek

👉Scotland – Premiership
17:00 Dundee FC vs Motherwell
17:00 Hibernian vs St. Johnstone
17:00 Kilmarnock vs Ross County
17:00 Livingston vs Aberdeen
17:00 St. Mirren vs Hearts

👉Spain – Laliga 2
17:15 Club Deportivo Eldense vs FC Andorra
19:30 Levante vs Real Zaragoza

👉Italy – Serie B
15:00 Brescia vs Pisa
15:00 FeralpiSalo vs Cosenza
15:00 Spezia vs Lecco
15:00 Sudtirol vs Parma
15:00 Ternana vs Modena
17:15 AC Reggiana vs Cittadella
17:15 Catanzaro vs Como
17:15 Palermo vs Sampdoria

👉Germany – 2. Bundesliga
14:00 1. FC Nuremberg vs Holstein Kiel
14:00 Elversberg vs Magdeburg
14:00 Hamburger SV vs Kaiserslautern
21:30 Karlsruher SC vs St. Pauli

👉France – Ligue 2
16:00 Saint-Etienne vs Concarneau
20:00 Angers vs Laval
20:00 Caen vs Bordeaux
20:00 FC Annecy vs Valenciennes
20:00 Guingamp vs Amiens
20:00 Paris FC vs Grenoble
20:00 Pau vs AC Ajaccio
20:00 Rodez vs Quevilly
20:00 SC Bastia vs Dunkerque

👉Africa – CAF Champions League: Quarter-Finals
19:00 Petro Atletico vs TP Mazembe
23:00 ASEC Mimosas vs Esperance

👉Switzerland – Super League
19:00 FC Stade Lausanne-Ouchy vs Basel
19:00 Winterthur vs Lugano
21:30 Servette vs FC Zurich

👉Sweden – Allsvenskan
16:00 Brommapojkarna vs AIK
18:30 Mjaellby vs IFK Norrkoeping

👉Norway – Eliteserien
19:00 Bodo/Glimt vs Viking

👉Czech Republic – 1st League
16:00 FC Zlin vs SK Sigma Olomouc
16:00 Karvina vs Viktoria Plzen
16:00 Slovan Liberecc vs Slovacko
19:00 Slavia Prague vs Bohemians 1905

👉Austria – Bundesliga: Relegation
18:00 Austria Wien vs Austria Lustenau
20:30 BW Linz vs Wolfsberger AC

👉Australia – A-league
09:30 Central Coast Mariners vs Wellington Phoenix
11:45 Melbourne Victory vs Melbourne City FC

👉Greece – Super League: Relegation
17:00 Atromitos vs Panserraikos FC
19:30 Asteras Tripolis vs Kifisia FC
19:30 Panetolikos vs NFC Volos
20:00 OFI Crete vs PAS Giannina

👉China – Super League
10:30 Tianjin Jinmen Tiger vs Chengdu Rongcheng
14:35 Zhejiang Professional vs Qingdao West Coast

👉South Africa – Premier League
16:00 Chippa United vs Kaizer Chiefs
16:00 Richards Bay vs Moroka Swallows
18:00 Stellenbosch FC vs Sekhukhune United
18:30 Orlando Pirates vs Lamontville Golden Arrows
21:00 SuperSport United vs TS Galaxy

👉Israel – Premier League: Championship Group
20:00 Bnei Sakhnin vs Hapoel Haifa

👉Scotland – Championship
17:00 Airdrieonians vs Greenock Morton
17:00 Dunfermline Athletic vs Partick Thistle
17:00 Inverness CT vs Arbroath
17:00 Queen’s Park vs Dundee United
17:00 Raith Rovers vs Ayr United

👉Algeria – Ligue 1
17:45 Ben Aknoun vs USM Khenchela

👉Angola – Girabola
17:00 CD Lunda Sul vs Santa Rita
17:00 Recreativo do Libolo vs Primeiro de Agosto
17:00 Sporting Cabinda vs Wiliete SC
17:30 GD Interclube vs FC Bravos do Maquis
18:00 Sagrada Esperanca vs Uniao de Malanje

👉Botswana – Premier League
16:30 Eleven Angels FC vs Gaborone United
16:30 Morupule Wanderers vsnVtm FC
16:30 Nico United vs Botswana Defence Force XI
16:30nPolice XI vs Orapa United FC
16:30 Security Systems vs Holy Ghost SC

👉Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Bng vs Inter Club Brazzaville
20:00 Cara Brazzaville vs
JS Talangai

👉Ethiopia – Premier League
16:00 Defense Force S.C vs Saint George
19:00 Bahir Dar City FC vs Shashemene City

👉Ghana – Premier League
18:00 Accra Lions vs Bofoakwa Tano
18:00 Bechem United vs Asante Kotoko

👉Nigeria – NPFL
17:00 Plateau United vs Doma United
19:30 Remo Stars vs Akwa United

👉Senegal – Premier League
19:30 AS Pikine vs US Goree
19:30 Jamono Fatick vs Guediawaye FC

👉South Africa – 1st Division
16:00 Hungry Lions FC vs MM Platinum
16:00 Magesi FC vs Orbit College
16:00 Milford FC vs Upington City
16:00 Platinum City Rovers vs Venda

👉Kenya – Premier League
13:00 Kariobangi Sharks vs Tusker FC
15:00 Muhoroni Youth vs Nairobi City Stars
15:00 Shabana vs Posta Rangers
15:00 Ulinzi Stars vs Bandari
16:00 Gor Mahia vs Kakamega Homeboyz

👉Qatar – Qatar Stars League
21:30 Al-Ahli vs Al Markhiya
21:30 Al-Shamal vs Qatar SC

👉Uganda – Premier League
16:00 BUL FC vs Wakiso Giants
16:00 Express FC vs URA FC

👉United Arab Emirates – Pro League
21:00 Al-Wahda vs Baniyas
21:00 Hatta vs Al Ittihad Kalba
21:00 Khorfakkan vs Al Bataeh

👉United Arab Emirates – Division 1
21:00 Al Arabi vs AL Jazira AL Hamra
21:00 Dibba Al Fujairah vs United
21:00 Dibba Al-Hisn vs Al-Dhafra
21:00 Masafi SC vs Gulf Heroes FC

👉Zambia – Super League
16:00 Konkola Blades vs Mutondo Stars
16:00 Nkwazi vs Nkana FC
16:00 Power Dynamos vs Red Arrows

👉Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Arenel Movers vs Bikita Minerals
16:00 FC Platinum vs CAPS United
16:00 GreenFuel FC vs Ngezi Platinum FC
16:00 Yadah FC vs Simba Bhora FC
16:00 ZPC Kariba vs Herentals FC

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi April 06-2024

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *