SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 03-2024

Filed in Michezo by on 03/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 03-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 03-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 03 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023 Leo, Mechi za Leo Jumamosi NBC Premier League.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 03-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 03-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 03 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023 Leo, Mechi za Leo Jumamosi NBC Premier League.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
16:00 Mashujaa vs Simba SC

πŸ‘‰TanzaniaΒ – NBC Championship
14:00 FGA Talents Vs Polisi Tanzania
16:00 Mbuni FC Vs TMA FC
16:00 Kengold FC vs Mbeya City
16:00 Pan Africans vs Cosmopolitan
16:00 Copco FC vs Pamba FC
16:00 Stand United vs Biashara United

πŸ‘‰England – Premier League
15:30 Everton vs Tottenham Hotspur
18:00 Brighton vs Crystal Palace
18:00 Burnley vs Fulham
18:00 Newcastle United vs Luton Town
20:30 Sheffield United vs Aston Villa

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Valencia vs Almeria
18:15 Granada vs Las Palmas
20:30 Deportivo Alaves vs Barcelona
23:00 Girona vs Real Sociedad

πŸ‘‰Italy – Serie A
17:00 Empoli vs Genoa
17:00 Udinese vs Monza
20:00 Frosinone vs AC Milan
22:45 Bologna vs Sassuolo

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Bayern Munich vs
Borussia Monchengladbach
17:30 Bochum vs Augsburg
17:30 Darmstadt vs Bayer Leverkusen
17:30 Freiburg vs VFB Stuttgart
17:30 Mainz vs Werder Bremen
20:30 FC Cologne vs Eintracht Frankfurt

πŸ‘‰France – Ligue 1
19:00 Rennes vs Montpellier
23:00 Nantes vs Lens

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations 2023 – Quarter-Finals
20:00 Mali vs Ivory Coast
23:00 Cape Verde vs South Africa

πŸ‘‰AFC Asian Cup – Quarter-finals
14:30 Iran vs Japan
18:30 Qatar vs Uzbekistan

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
18:30 FC Twente vs RKC Waalwijk
20:45 Fortuna Sittard vs SC Heerenveen
22:00 Ajax Amsterdam vs PSV Eindhoven
23:00 NEC Nijmegen vs Heracles

πŸ‘‰England – Championship
18:00 Blackburn Rovers vs Queens Park Rangers
18:00 Huddersfield Town vs Sheffield Wednesday
18:00 Hull City vs Millwall
18:00 Norwich City vs Coventry City
18:00 Preston North End vs Ipswich Town
18:00 Rotherham United vs Southampton
18:00 Stoke City vs Leicester City
18:00 Swansea City vs Plymouth Argyle
18:00 Watford vs Cardiff City
18:00 West Bromwich Albion vs Birmingham City

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Rizespor vs Konyaspor
16:00 Istanbul Basaksehir vs Istanbulspor
19:00 Antalyaspor vs Fenerbahce
19:00 Gaziantep FK vs Kayserispor

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Portimonense vs Arouca
21:00 Famalicao vs Sporting CP
23:30 FC Porto vs Rio Ave

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
18:00 RWD Molenbeek vs Standard Liege
20:15 Kortrijk vs Sporting Charleroi
20:15 Westerlo v
vs Oud-Heverlee Leuven
22:45 KRC Genk vs Union St.Gilloise

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 03-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 03 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya AFCON 2023 Leo, Mechi za Leo Jumamosi NBC Premier League.πŸ‘‰Scotland – Premiership
15:30 Aberdeen vs Celtic
18:00 Dundee FC vs Hearts
18:00 Hibernian vs St. Mirren
18:00 Motherwell vs Kilmarnock
18:00 Rangers vs Livingston
18:00 Ross County vs St. Johnstone

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Albacete vs Cartagena
18:15 Mirandes vs Villarreal B
18:15 SD Huesca vs Alcorcon
20:30 Leganes vs Real Valladolid
23:00 Tenerife vs FC Andorra

πŸ‘‰Italy – Serie B
16:00 AC Reggiana vs FeralpiSalo
16:00 Brescia vs Cittadella
16:00 Cosenza vs Pisa
16:00 Parma vs Venezia
16:00 Spezia vs Catanzaro
18:15 Lecco vs Cremonese
18:15 Sampdoria vs Modena
18:15 Ternana vs Como

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:00v1. FC Nuremberg vs VFL OsnabrΓΌck
15:00 Schalke 04 vd Eintracht Braunschweig
15:00 St. Pauli vs Greuther Furth
22:30 Hertha Berlin vs Hamburger SV

πŸ‘‰France – Ligue 2
17:00 Dunkerque vs Saint-Etienne
21:00 Amiens vs Paris FC
21:00 Angers vs Rodez
21:00 Concarneau vs Valenciennes
21:00 Grenoble vs Caen
21:00 Guingamp vs FC Annecy
21:00 Laval vs Quevilly
21:00 Pau vs Auxerre
21:00 Troyes vs Bordeaux

πŸ‘‰Switzerland – Super League
20:00 Grasshopper vs Winterthur
20:00 Lausanne vs Young Boys
22:30 Basel vs Lugano

πŸ‘‰Australia -A-league
09:00 Western United FC vs Sydney FC
10:00 Newcastle Jets vs Melbourne Victory
11:45 Adelaide United vs Central Coast Mariners

πŸ‘‰Greece – Super League
18:30 NFC Volos vs Panetolikos
20:30 Panserraikos FC vs Aris

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Maccabi Netanya vs Maccabi Petach Tikva
18:30 Bnei Sakhnin vs Hapoel Beer Sheva
19:00 Hapoel Petah Tikva vs Hapoel Haifa
20:30 Hapoel Tel Aviv vs FC Ashdod

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Ayr United vs Dundee United
18:00 Dunfermline Athletic vs Greenock Morton
18:00 Inverness CT vs Queen’s Park

πŸ‘‰Algeria – Algerian Cup
15:45 CA Batna vs ES Bouakal
15:45 CR Bougtob vs JS Saoura
15:45 Cr Zaouia vs Crb Adrar
15:45 ES El Ghozlane vs Hydra AC
15:45 IS Tighennif vs Js El Biar
15:45 MB Rouisset vs JS Ghir Abadla
15:45 MC Oran vs CR Beni Thour
15:45 MO Constantine vs Bouhenni
15:45 SCM Oran vs ES Mostaganem
15:45 US Biskra vs CA Bordj Bou Arreridj
15:45 USM Khenchela vs WA Boufarik
15:45 WA Tlemcen vs USM Blida

πŸ‘‰International – Atlantic Cup: Finals
19:00 Broendby IF vs Real Salt Lake

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:00 Eleven Angels FC vs Security Systems
17:00 Gaborone United vs Botswana Defence Force XI
17:00 Orapa United FC vs Holy Ghost SC
17:00 Police XI vs Masitoaka
17:00 Sua Flamingoes vs Morupule Wanderers

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 Etoile Du Congo vs AS Cheminots
20:00 AS Kondzo vs Diables Noirs

πŸ‘‰Burundi – Premier League
16:00 Moso Sugar Company vs Tigre Noir Ruyigi
16:00 Rukinzo FC vs Magara Young Boys
16:00 Telaviv FC vsvSports Dynamic

πŸ‘‰India – Super League
14:30 Punjab FC vs Bengaluru FC
17:00 Mohun Bagan Super Giant vs East Bengal Club

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Espoir vs Nigelec
18:00 Olympic Niamey vs Renaissance de Boukoki
18:00 Tagour Provincial Club vs As Police

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Mechal SC vs Sidama Bunna SC
18:00 Bahir Dar City FC vs Adama City FC

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 Tusker FC vs Bidco United
15:00 Kakamega Homeboyz vs Muhoroni Youth
15:00 Kenya Police vs Gor Mahia
15:00 Nzoia Sugar FC vs Posta Rangers
16:00 Sofapaka vs KCB

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
18:00 Bugesera FC vs Sunrise
18:00 Etoile de Lest vs Mukura Victory
21:00 Kiyovu Sports vs Gasogi United

πŸ‘‰Uganda – Premier League
14:00 UPDF FC vs Kitara FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
16:10 Dibba Al-Hisn vs Gulf United
16:10 Masafi SC vs AL Oruba
16:15 Al Arabi vs Gulf Heroes FC
16:15 Al Hamriyah vs Al-Dhafra

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *