SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 10-2024

Filed in Michezo by on 10/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 10-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 10-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 10 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 10-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 10-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 10 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

πŸ‘‰TanzaniaΒ – NBC Championship
14:00 Green Warriors vs Pamba FC
16:00 Ruvu Shooting vs Mbuni FC
16:00 Biashara United FC vs FGA Talents
16:00 Stand United vs Polisi Tanzania FC

πŸ‘‰England – Premier League
15:30 Manchester City vs Everton
18:00 Fulham vs Bournemouth
18:00 Liverpool vs Burnley
18:00 Luton Town vs Sheffield United
18:00 Tottenham Hotspur vs Brighton
18:00 Wolves vs Brentford
20:30 Nottingham Forest vs Newcastle United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Deportivo Alaves vs Villarreal
18:15 Real Sociedad vs Osasuna
20:30 Real Madrid vs Girona
23:00 Las Palmas vs Valencia

πŸ‘‰Italy – Serie A
17:00 Cagliari vs Lazio
20:00 AS Roma vs Inter Milan
22:45 Sassuolo vs Torino

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Augsburg vs RB Leipzig
17:30 Borussia Monchengladbach vs Darmstadt
17:30 Eintracht Frankfurt vs Bochum
17:30 Union Berlin vs Wolfsburg
17:30 Werder Bremen vs FC Heidenheim
20:30 Bayer Leverkusen vs Bayern Munich

πŸ‘‰France – Ligue 1
19:00 Lens vs Strasbourg
23:00 Paris Saint-Germain vs Lille

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations 2023 – 3rd Place Play-OffΒ 
23:00 South Africa vs DR Congo

πŸ‘‰AFC Asian Cup – Final
18:00 Jordan vs Qatar

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
20:45 Excelsior vs FC Twente
22:00 Almere City FC vs AZ Alkmaar
23:00 Heracles vs Vitesse

πŸ‘‰England – Championship
15:30 Ipswich Town vs West Bromwich Albion
18:00 Blackburn Rovers vs Stoke City
18:00 Cardiff City vs Preston North End
18:00 Hull City vs Swansea City
18:00 Leeds United vs Rotherham United
18:00 Middlesbrough vs Bristol City
18:00 Queens Park Rangers vs Norwich City
18:00 Southampton vs Huddersfield Town
18:00 Sunderland vs Plymouth Argyle
18:00 Watford vs Leicester City

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
16:00 Fatih Karagumruk vs Pendikspor
19:00 Galatasaray vs Istanbul Basaksehir

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Farense vsvFamalicao
21:00 Moreirense vs Chaves
23:30 Boavista vs Estoril

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
18:00 Standard Liege vs Oud-Heverlee Leuven
20:15 Union St.Gilloise vs Westerlo
22:45 Club Brugge vs Eupen

πŸ‘‰Scotland – Scottish Cup
18:00 Aberdeen vs Bonnyrigg Rose Athletic
18:00 Inverness CT vs Hibernian
18:00 Kilmarnock vs Cove Rangers
18:00 Partick Thistle vs Livingston
20:30 Rangers vs Ayr United

πŸ‘‰Switzerland – Super League
20:00 FC Stade Lausanne-Ouchy vs Lausanne
20:00 FC Zurich vs Grasshopper
22:30 Lugano vs Young Boys

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 10-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 10 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi February 10-2024

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 Karvina vs Sparta Prague
17:00 SK Dynamo Ceske Budejovice vs Banik Ortrava
17:00 Slovacko vs Pardubice
17:00 Slovan Liberec vs SK Sigma Olomouc
20:00 Viktoria Plzen vs Mlada Boleslav

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
19:00 Austria Wien vs TSV Hartberg
19:00 SCR Altach vs BW Linz

πŸ‘‰Australia – A-league
09:30 Melbourne Victory vs Macarthur
10:00 Brisbane Roar FC vs Melbourne City FC
11:45 Central Coast Mariners vs Sydney

πŸ‘‰Greece – Super League
18:30 Olympiacos vs OFI Crete
20:00 PAS Giannina vs Aris
20:30 Panetolikos vs Atromitos

πŸ‘‰Serbia – Super Liga
15:00 Zeleznicar Pancevo vs Novi Pazar
16:00 Javor vs Partizan Beograd
17:00 Vojvodina vs Maadost Lucani
18:30 FK Crvena Zvezda vs Vozdovac

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Maccabi Tel Aviv vs Bnei Sakhnin
18:30 Hapoel Hadera vs Hapoel Tel Aviv
19:00 FC Ashdod vs Hapoel Petah Tikva
19:00 Maccabi Petach Tikva vs Maccabi Bnei Reineh
21:00 Beitar Jerusalem vs Maccabi Haifa

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Dunfermline Athletic vs Queen’s Park

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
18:00 CS Constantine vs MC El Bayadh
18:00 JS Kabylie vs NC Magra
18:00 US Biskra vs JS Saoura
20:00 CR Belouizdad vs US Souf

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vs Sao Salvador
17:00 Sporting Cabinda vs Recreativo do Libolo
17:30 GD Interclube vs Academica Petroleos do Lobito

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:30 Botswana Defence Force XI vs Orapa United FC
17:30 Galaxy vs Sua Flamingoes
17:30 Holy Ghost SC vs
Vtm FC
17:30 Nico United vs Matebele FC

πŸ‘‰India – Super League
14:30 Northeast United FC vs East Bengal Club
17:00 Mohun Bagan Super Giant vs Hyderabad FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Adama City FC vs Fasil City SC
18:00 Shashemene City vs Dire Dawa City FC

πŸ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
18:30 Royal FC vs Racing Club Bobo

πŸ‘‰Burundi – Premier League
16:00 Aigle Noir vs Rukinzo FC
16:00 Llb Amasipiri FC vs Inter Star

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 Posta Rangers vs Kenya Police
15:00 Bandari vs Nairobi City Stars
15:00 Gor Mahia vs Ulinzi Stars

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
16:30 Abu Salim vs Al-Ittihad Misrati
16:30 Olympic Azzaweya SC vs Asaria
19:00 Al Malaab El Libby vs Al-Ahli Tripoli

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
19:00 Stade Malien vs Onze Createurs
19:00 USC Kita vs Club Olympique de Bamako

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
18:00 Hassania Agadir vs Jeunesse Sportive Soualem
20:00 MAS Fes vs FUS Rabat
20:00 Olympic Club de Safi vs MAT Tetouan

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Liberte vs Olympic Niamey
18:00 Sahel vs As Police

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
18:00 Shooting Stars vs Rivers United FC

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 Express FC vs KCCA FC

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
18:00 Amagaju FC vs AS Kigali
18:00 Etincelles vs Etoile de Lest
18:00 Gorilla FC vs Kiyovu Sports
21:00 APR FC vs Sunrise

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *