SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024

Filed in Michezo by on 02/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 02 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 02 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 02 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 02 Machi 2024.

πŸ‘‰TanzaniaΒ – NBC Premier League
16:00 Mashujaa vs Namungo FC
16:00 Singida Big Stars vs Mtibwa Sugar
18:15 Kagera Sugar vs JKT Tanzania
20:30 KMC FC vs Geita Gold FC

πŸ‘‰TanzaniaΒ  – NBC Championship
14:00 MBUNI FC vs Transit Camp
16:00 Kengold FC vs Biashara United

πŸ‘‰England – Premier League
18:00 Brentford vs Chelsea
18:00 Everton vs West Ham United
18:00 Fulham vs Brighton
18:00 Newcastle United vs Wolves
18:00 Nottingham Forest vs Liverpool
18:00 Tottenham Hotspur vs Crystal Palace
20:30 Luton Town vs Aston Villa

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Sevilla vs Real Sociedad
18:15 Rayo Vallecano vs Cadiz
20:30 Getafe vs Las Palmas
23:00 Valencia vs Real Madrid

πŸ‘‰Italy – Serie A
17:00 Udinese vs Salernitana
20:00 Monza vs Roma
22:45 Torino vs Fiorentina

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Bochum vs RB Leipzig
17:30 Darmstadt vs Augsburg
17:30 FC Heidenheim vs
Eintracht Frankfurt
17:30 Mainz vs Borussia Monchengladbach
17:30 Union Berlin vs Borussia Dortmund
20:30 Wolfsburg vs VFB Stuttgart

πŸ‘‰France – Ligue 1
19:00 Reims vs Lille
23:00 Clermont Foot vs Marseille

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
20:45 Go Ahead Eagles vs RKC Waalwijk
22:00 Vitesse vs FC Twente
23:00 Sparta Rotterdam vs AZ Alkmaar

πŸ‘‰England – Championship
15:30 Bristol City vs Cardiff City
15:30 Huddersfield Town vs Leeds United
18:00 Birmingham City vs Southampton
18:00 Leicester City vs Queens Park Rangers
18:00 Millwall vs Watford
18:00 Norwich City vs Sunderland
18:00 Plymouth Argyle vs Ipswich Town
18:00 Preston North End vs Hull City
18:00 Rotherham United vs Sheffield Wednesday
18:00 Stoke City vs Middlesbrough
18:00 Swansea City vs Blackburn Rovers

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Ankaragucu vs Istanbulspor
16:00 Rizespor vs Kayserispor
19:00 Hatayspor vs Fenerbahce

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Moreirense vs Rio Ave
21:00 Estoril vs Vitoria de Guimaraes
23:30 SC Braga ve CF Estrela

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Khaleej vs Al Shabab
17:00 Damac FC vs Al Ettifaq
20:00 Al Ahli vs Al Fateh FC

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
18:00 Cercle Brugge vs KV Mechelen
20:15 Oud-Heverlee Leuven vs Union St.Gilloise
22:45 Standard Liege sv KAA Gent

πŸ‘‰Scotland – Premiership
18:00 Dundee FC vs Kilmarnock
18:00 Hibernian vs Ross County
18:00 Rangers vs Motherwell
18:00 St. Johnstone vs Livingston
18:00 St. Mirren vs Aberdeen

πŸ‘‰USA – MLS
22:00 Minnesota United vs Columbus Crew
22:00 Real Salt Lake vs Los Angeles FC

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Club Deportivo Eldense vs Villarreal B
18:15 Espanyol vs SD Huesca
18:15 Racing de Ferrol vs Racing Santander
20:30 Real Oviedo vs Levante
23:00 Burgos CF vs Cartagena

πŸ‘‰Italy – Serie B
16:00 Brescia vs Palermo
16:00 Sudtirol vs Lecco
16:00 Ternana vs Parma

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:00 1. FC Nuremberg vs Eintracht Braunschweig
15:00bHannover 96 vs Fortuna Dusseldorf
15:00 Hansa Rostock vs Kaiserslautern
22:30 Karlsruher SC vs Greuther Furth

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 02 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 02 Machi 2024.πŸ‘‰France – Ligue 2
17:00 Paris FC vs Saint-Etienne
21:00 Auxerre vs Valenciennes
21:00 Dunkerque vs Concarneau
21:00 FC Annecy vs Quevilly
21:00 Guingamp vs Troyes
21:00 Laval vs Amiens
21:00 Pau vs Caen
21:00 Rodez vs Bordeaux
21:00 SC Bastia vs Grenoble

πŸ‘‰Switzerland – Super League
20:00 FC Stade Lausanne-Ouchy vs Grasshopper
20:00 Servette vs St. Gallen
22:30 Basel vs Lausanne

πŸ‘‰Egypt – Premier League
20:00 Ismaily SC vs Baladiyyat Al-Mehalla

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 Jablonec vs Hradec Kralove
17:00 Karvina vs Slovacko
17:00 Mlada Boleslav vs SK Dynamo Ceske Budejovice
17:00 SK Sigma Olomouc vs Bohemians 1905
20:00 Pardubice vs Viktoria Plzen

πŸ‘‰Australia – A-league
09:00 Western United FC vs Perth Glory
10:00 Newcastle Jets vs Central Coast Mariners
11:45 Western Sydney Wanderers FC vs Sydney FC

πŸ‘‰China – Super League
10:30 Cangzhou Mighty Lione vs Beijing Guoan
10:30 Tianjin Jinmen Tiger vs Nantong Zhiyun FC
14:35 Chengdu Rongcheng vs Qingdao Hainiu

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa
19:30 Bnei Sakhnin vs FC Ashdod
19:30 Hapoel Jerusalem vs Maccabi Bnei Reineh
20:30 Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petach Tikva

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Airdrieonians vs Queen’s Park
18:00 Dunfermline Athletic vs Ayr United
18:00 Greenock Morton vs Inverness CT
18:00 Partick Thistle vs
Dundee UnitedHealth

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
13:30 Bodrum FK vs Eyupspor
13:30 Tuzlaspor vs Keciorengucu
16:00 Erzurum BB vs Kocaelispo
19:00 Sakaryaspor vs Manisa FK

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Polokwane City vs Orlando Pirates
18:45 Kaizer Chiefs vs Moroka Swallows
21:00 Richards Bay vs Royal AM

πŸ‘‰Serbia – Super Liga
16:00 Javor vs Vojvodina
18:00 TSC Backa Topola vs FK Crvena Zvezda
20:30 Partizan Beograd vs Zeleznicar Pance

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
18:00 US Souf vs Ben Aknoun
18:45 ASO Chlef vs
MC El Bayadh
19:00 JS Saoura vs CS Constantine
19:00 Paradou AC vs US Biskra
20:00 ES Setif vs MC Alger

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 Recreativo do Libolo vs CD Huila
17:00 Uniao de Malanje vs Santa Rita
17:30 GD Interclube vs
Kabuscorp SCP

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Real Tamale vs Bofoakwa Tano

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Wolkite City FC vs Saint George SC
19:00 Wolaita Dicha SC vs Shashemene City

πŸ‘‰Burundi – Premier League
14:00 Magara Young Boys vs Vitalo FC
16:00 Le Messager Ngozi vs Telaviv FC
16:00 Olympic Star vs Kayanza United
16:00 Tigre Noir Ruyigi vs Musongati
16:30 Bumamuru FC vs Llb Amasipiri FC

πŸ‘‰India – Super League
14:30 Punjab FC vs Mumbai City FC
17:00 Bengaluru FC vs Kerala Blasters FC

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 AS Denguele vs ASI D’Abengourou
18:30 Bouake FC vs Mouna FC
18:30 Lys Sassandra vs Sporting Gagnoa
18:30 Racing Club Abidjan vs SOA
20:45 Club Omnisports de Korhogo vs San Pedro

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 FC Talanta vs Kakamega Homeboyz
15:00 Gor Mahia vs Posta Rangers,
15:00 Kariobangi Sharks vs Nairobi City Stars
15:00 Muhoroni Youth vs Tusker FC
16:00 Bidco United vs Sofapaka

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 AS FAN vs Jangorzo
18:00 Nigelec vs As Police
18:00 Tagour Provincial Club vs Liberte

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
19:30 Remo Stars vs Bayelsa United

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
20:00 Ittihad Tanger vs FAR Rabat
22:00 Renaissance Club Zemamra vs Hassania Agadir

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
16:30 Asaria vs Al Bashaer

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Bugesera FC vs Mukura Victory
16:00 Gorilla FC vs Amagaju FC
16:00 Musanze vs Muhazi United FC
19:00 APR FC vs Etincelles

πŸ‘‰South Africa – 1st Division
16:30 Casric Stars FC vs Black Leopards
16:30 JDR Stars vs Upington City
16:30 Pretoria Callies vs Marumo Gallants
16:30 Venda vs Orbit College

πŸ‘‰Senegal – Premier League
19:30 Diaraf vs AS Dakar Sacre Coeur
19:30 Sonacos vs ASC Diambars
19:30 Teungueth FC vs US Ouakam

πŸ‘‰Tunisia – Ligue I: Relegation Group
16:30 CA Bizertin vs AS Slimane
16:30 US Tataouine vs Gafsa

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
16:35 Al-Nasr SC vs Baniyas
19:15 Al-Wahda vs Al-Jazira

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 Forest Rangers vs FC MUZA
16:00 Green Eagles vs Zesco United
16:00 Konkola Blades vs Kansanshi
16:00 NAPSA Stars FC vs Red Arrows
16:00 Nkwazi vs Kabwe Warriors
16:00 Power Dynamos vs Green Buffaloes
16:00 Prison Leopards vs Zanaco
16:00 Trident FC vs Nkana FC

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *