SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 16-2024

Filed in Michezo, Uncategorized by on 16/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 16-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 16-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 16 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 16 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 16-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 16-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 16 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 16 Machi 2024.

πŸ‘‰Tanzania – Premier League
16:00 Singida Fountain vs Namungo FC

πŸ‘‰Tanzania – NBC Championship
16:00 Green Warriors vs Cosmopolitan
16:00 FGA Talents vs Mbuni FC
16:00 Kengold FC vs Copco FC
16:00 Biashara United vs Ruvu Shooting

πŸ‘‰England – Premier League
18:00 Burnley vs Brentford
18:00 Luton Town vs Nottingham Forest
20:30 Fulham vs Tottenham Hotspur

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Mallorca vs Granada
18:15 Osasuna vs Real Madrid
20:30 Getafe vs Girona
23:00 Athletic Club vs Deportivo Alaves

πŸ‘‰Italy – Serie A
17:00 Monza vs Cagliari
17:00 Udinese vs Torino
20:00 Salernitana vs Lecce
22:45 Frosinone vs Lazio

πŸ‘‰England – FA Cup Quarter Finals
15:15 Wolves vs Coventry City
20:30 Manchester City vs Newcastle United

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Darmstadt vs Bayern Munich
17:30 FC Heidenheim vs Borussia Monchengladbach
17:30 Mainz vs Bochum
17:30 Union Berlin vs Werder Bremen
17:30 Wolfsburg vs Augsburg
20:30 Hoffenheim vs VFB Stuttgart

πŸ‘‰France – Ligue 1
19:00 Nantes vs Strasbourg
23:00 Lens vs Nice

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
20:45 Fortuna Sittard vs PEC Zwolle
22:00 Excelsior vs RKC Waalwijk
23:00 Vitesse vs Almere City FC

πŸ‘‰England – Championship
15:30 Swansea City vs Cardiff City
18:00 Birmingham City vs Watford
18:00 Ipswich Town vs Sheffield Wednesday
18:00 Middlesbrough vs Blackburn Rovers
18:00 Plymouth Argyle vsbPreston North End
18:00 Rotherham United vs Huddersfield Town
18:00 Stoke City vs Norwich City
18:00 Sunderland vs Queens Park Rangers
18:00 West Bromwich Albion vs Bristol City

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Alanyaspor vs Kayserispor
16:00 Ankaragucu vs Istanbul Basaksehir
20:30 Adana Demirspor vs Sivasspor
20:30 Besiktas vs Antalyaspor

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Famalicao vs CF Estrela
21:00 Farense vs Rio Ave
21:00 SC Braga vs Gil Vicente
23:30 FC Porto vs Vizela

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
22:00BAl Fateh FC vs Al Ittihad
22:00 Al Hilal vs Damac FC
22:00 Al Raed vs Al Taawoun

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
20:15 Standard Liege vs Eupen
22:45 Anderlecht vs Kortrijk

πŸ‘‰Scotland – Premiership
18:00 Celtic vs St. Johnstone
18:00 Hibernian vs Livingston
18:00 Kilmarnock vsbSt. Mirren
18:00 Motherwell vs Aberdeen
18:00 Ross County vs Hearts

πŸ‘‰USA – MLS
21:00 Chicago Fire vs CF Montreal
21:00 DC United vs Inter Miami CF
22:30 Seattle Sounders FC vs Colorado Rapids

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Burgos CF vs Levante
18:15 Eibar vs Villarreal B
20:30 Real Oviedo vs Racing Santander
20:30 Tenerife vs SD Huesca
23:00 Sporting Gijon vs Alcorcon

πŸ‘‰Italy – Serie B
16:00 Brescia vs Catanzaro
16:00 Como vs Pisa
16:00 FeralpiSalo vs Parma
16:00 Sudtirol vs Cremonese
16:00 Ternana vs Cosmza
18:15 AC Reggiana vs Spezia
18:15 Bari vs Sampdoria
18:15 Cittadella vs Modena

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:00 1. FC Nuremberg vs St. Pauli
15:00 Elversberg vs Holstein Kiel
15:00 Hansa Rostock vs Greuther Furth
22:30 Hannover 96 vs Kaiserslautern

πŸ‘‰France – Ligue 2
17:00 Auxerre vs Caen
21:00 Angers vs Amiens
21:00 FC Annecy vs Bordeaux
21:00 Laval vs Dunkerque
21:00 Paris FC vs AC Ajaccio
21:00 Pau vs Concarneau
21:00 Quevilly vsbTroyes
21:00 Rodez vs Grenoble
21:00 SC Bastia vs Saint-Etienne

πŸ‘‰Switzerland – Super League
20:00 Basel vs Winterthur
20:00 Grasshopper vs St. Gallen
22:30 Lugano vs Yverdon

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 FC Zlin vs Bohemians 1905
17:00 Karvina vs SK Dynamo Ceske Budejovice
17:00 Mlada Boleslav vs SK Sigma Olomouc
20:00 Teplice vs Slovacko

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 16-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 16 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 16 Machi 2024.πŸ‘‰Austria – Bundesliga: Relegation
19:00 BW Linz vs Austria Lustenau
19:00 SCR Altach vs Austria Wien
19:00 WSG Tirol vs Wolfsberger AC

πŸ‘‰Greece – Super League: Relegation
18:00 Asteras Tripolis vs NFC Volos
18:30 Kifisia FC vs OFI Crete
20:30 Atromitos vs PAS Giannina
21:00 Panetolikos vs Panserraikos FC

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Hapoel Jerusalem vs Hapoel Petah Tikva
18:30 Hapoel Beer Sheva vs FC Ashdod
19:30 Maccabi Netanya vs Hapoel Hadera
20:30 Bnei Sakhnin vs Maccabi Bnei Reineh
20:30 Maccabi Petach Tikva vs Beitar Jerusalem

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
17:30 MC El Bayadh vs JS Saoura

πŸ‘‰Angola – Girabola
18:00 Petro Atletico vs Academica Petroleos do Lobito

πŸ‘‰China – Cup
09:00 Ningbo Shoufa vs Jiangsu Landhouse Dong Victory
09:30bShanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly vs Quanzhou Qinggong
10:00 Dezhou Haishan vs Guangdong Red Treasure
10:00 Xiamen Lujian Tiancheng vs Xi’an Ronghai
10:30 Gannan 92 United vs Fuzhou Changle Jingangtui
10:30 Qujing Yibu vs Xian Yilian
10:30 Shenzhen Jixiang vs Inner Mongolia Caoshangfei
14:00 Changchun Xidu vs Lanzhou Hailu

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Shashemene City vs Saint George SC
19:00 Wolkite City FC vs Hadiya Hossana FC

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:30 Gaborone United vs Masitoaka
17:30 Galaxy vs Tafic
17:30 Matebele FC vs Morupule Wanderers
17:30 Orapa United FC vs Security Systems
17:30 Sua Flamingoes vs Eleven Angels FC
17:30 Vtm FC vs Nico United

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Cheminots vs AS Vegas
17:00 AS Otoho vs Cara Brazzaville
17:00 Leopards de Dolisie vs AS Juk
20:00 Diables Noirs vs Etoile Du Congo

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
19:15 AS Bakaridjan vs Afrique Football Elite
19:15 AS Korofina vs AS Black Star
19:15 AS Real Bamako vs Club Olympique de Bamako
21:15 USFAS Bamako vs US Bougouni

πŸ‘‰Senegal – Premier League
19:30 AS Pikine vs AS Dakar Sacre Coeur
19:30 Jamono Fatick vs US Ouakam
19:30 Teungueth FC vs Guediawaye FC

πŸ‘‰South Africa – Cup
16:00 Chippa United vs FC Ravens
16:00 Richards Bay vs SuperSport United
19:00 Orlando Pirates vs Hungry Lions FC

πŸ‘‰Qatar – Qatar Stars League
21:30 Al-Ahli vs Al-Arabi
21:30 Umm Salal vs Al-Wakra

πŸ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
21:30 Al Safa vs Al Faisaly
21:30 Hajer FC Al-Hasa vs Al Jandal
22:00 Ohod vs Al Ain

πŸ‘‰Tunisia – Ligue I: Championship Group
23:30 Esperance vs Club Africain

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
21:00 AL Oruba vs Al-Thaid
21:00 Al-Dhafra vs Al Fujairah
21:00 Gulf Heroes FC vs AL-Rams
21:00 Gulf United vs Dibba Al Fujairah

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Green Eagles vs Green Buffaloes
16:00 Konkola Blades vs Zanaco
16:00 Mufulira Wanderers vs FC MUZA
16:00 NAPSA Stars FC vs Nkana FC
16:00 Nkwazi vs Red Arrows
16:00 Power Dynamos vs Kabwe Warriors
16:00 Prison Leopards vs Mutondo Stars
16:00 Trident FC vs Forest Rangers

πŸ‘‰Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Chicken Inn FC vs Arenel Movers
16:00 Dynamos vs Hwange
16:00 Herentals FC vs CAPS United
16:00 Ngezi Platinum FC vs FC Platinum
16:00 Simba Bhora FC vs GreenFuel FC
16:00 Tel One FC vs Manica Diamonds

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *