SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 23-2024

Filed in Michezo by on 23/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 23-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 23-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 23 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 23 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 23-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 23-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 23 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 23 Machi 2024.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Championship
14:00 Polisi Tanzania vs Mbuni FC
16:00 Transit Camp vs Cosmopolitan FC
16:00 Copco FC vs Mbeya City
16:00 Kengold FC VS Pamba FC

πŸ‘‰International Friendlies – Friendlies 2024
15:00 Zambia vs Zimbabwe
18:00 Malawi vs Kenya
19:00 Ivory Coast vs Benin
20:00 Ireland vs Belgium
20:00 Slovakia vs Austria
22:00 Denmark vs Switzerland
22:00 England vs Brazil
23:00 France vs Germany
23:00 French Guiana vs Haiti
23:00 Tunisia vs Croatia

πŸ‘‰Club Friendlies – Club Friendlies 2024
21:00 Uhamiaji FC vs Simba SC

πŸ‘‰England – League 1
18:00 Burton Albion vs Port Vale
18:00 Carlisle United vs Stevenage
18:00 Northampton Town vs Derby County

πŸ‘‰USA – MLS
21:00 New England Revolution vs Chicago Fire
21:00 New York Red Bulls vs Inter Miami CF

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
18:15 Alcorcon vs Real Oviedo
20:30 Cartagena vs FC Andorra
20:30 Villarreal B vs Leganes
23:00 Espanyol vs Tenerife

πŸ‘‰Netherlands – Eerste Divisie
22:00 Cambuur vs Telstar
22:00 MVV Maastricht vs FC Den Bosch
22:00 Roda JC Kerkrade vs NAC Breda
22:00 Willem II vs VVV-Venlo

πŸ‘‰Concacaf Nations League – Promotion Play-off
23:00 Canada vs Trinidad and Tobago

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Arbroath vs Partick Thistle
18:00 Ayr United vs Queen’s Park
18:00 Dundee United vs Inverness CT
18:00 Greenock Morton vs Dunfermline Athletic

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
17:30 US Souf vs MC El Bayadh
17:30 USM Khenchela vs MC Oran

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Samartex vs Hearts of Oak

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
16:00 AS Cheminots vs JS Talangai
17:00 AS Juk vs Inter Club Brazzaville
18:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs AS Otoho
20:00 AS Vegas vs AS Bng

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Bouake FC vs AS Denguele
18:30 Mouna FC vs ASI D’Abengourou
18:30 San Pedro vs ASEC Mimosas
18:30 Stade D’abidjan vs Lys Sassandra
20:45 SOL FC vs Racing Club Abidjan

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
18:00 Doma United vs Gombe United
18:00 Kano Pillars vs Sporting Lagos

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
19:15 Afrique Football Elite vs AS Korofina
19:15 Onze Createurs vs Binga FC
19:15 USC Kita vs AS Real Bamako

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
21:00 AL-Rams vs Al-Dhafra
21:00 Al-Thaid sv Gulf United
21:00 City Football Club vs AL Oruba
21:00 Masfoot Sports Club vs Al Hamriyah

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *