SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 30-2024

Filed in Michezo by on 30/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 30-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 30-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 30 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 30 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 30-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 30-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 30 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 30 Machi 2024.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Championship
16:00 Pamba FC VS Polisi Tanzania
16:00 Mbeya CITY vs TMA FC
16:00 Mbuni FC VS Kengold FC
16:00 Stand United vs Green Warriors

πŸ‘‰England – Premier League
15:30 Newcastle United vs West Ham United
18:00 Bournemouth vs Everton
18:00 Chelsea vs Burnley
18:00 Nottingham Forest vs Crystal Palace
18:00 Sheffield United vs Fulham
18:00 Tottenham Hotspur vs Luton Town
20:30 Aston Villa vs Wolves
23:00 Brentford vs Manchester United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Getafe vs Sevilla
18:15 Almeria vs Osasuna
20:30 Valencia vs Mallorca
23:00 Barcelona vs Las Palmas

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Napoli vs Atalanta
17:00 Genoa vs Frosinone
17:00 Torino vs Monza
20:00 Lazio vs Juventus
22:45 Fiorentina vs AC Milan

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Bayer Leverkusen vs Hoffenheim
17:30
Borussia Monchengladbach vs Freiburg
17:30 Eintracht Frankfurt vs Union Berlin
17:30 RB Leipzig vs Mainz
17:30 Werder Bremen cs Wolfsburg
20:30 Bayern Munich vs Borussia Dortmund

πŸ‘‰France – Ligue 1
19:00 Metz vs Monaco
23:00 Lyon vs Reims

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
18:30 NEC Nijmegen vs PSV Eindhoven
20:45 Sparta Rotterdam vs Fortuna Sittard
22:00 Go Ahead Eagles vs Excelsior
22:00 RKC Waalwijk vs SC Heerenveen
23:00 AZ Alkmaar vs Vitesse

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Arouca vs Farense
18:30 Vitoria de Guimaraes vs Moreirense
21:00 Boavista vs Rio Ave
23:30 Estoril vs FC Porto

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
22:00 Al Nassr FC vs Al Tai
22:00 Al Riyadh vs Abha
22:00 Al Shabab vs Al Hilal
22:00 Al Wehda vs Al Fateh FC

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: UECL Group
20:15 Oud-Heverlee Leuven vs KV Mechelen

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: Championship Group
22:45 Anderlecht vs Royal Antwerp

πŸ‘‰Scotland – Premiership
18:00 Aberdeen vs Ross County
18:00 Hearts vs Kilmarnock
18:00 Motherwell vs St. Mirren
18:00 Rangers vs Hibernian
18:00 St. Johnstone vs Dundee FC

πŸ‘‰USA – MLS
21:00 Philadelphia Union vs Minnesota United 23:00 Colorado Rapids vs Los Angeles FC

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Real Valladolid vs Levante
18:15 Eibar va Club Deportivo Eldense
18:15 FC Andorra vs Mirandes
18:15 Leganes vs Cartagena
20:30 Albacete vs SD Huesca
20:30 Sporting Gijon vs Racing Santander

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:00 Eintracht Braunschweig vs Elversberg
15:00 Holstein Kiel vs Hansa Rostock
15:00 Kaiserslautern vs Fortuna Dusseldorf
22:30 Hertha Berlin vs 1. FC Nuremberg

πŸ‘‰France – Ligue 2
17:00 Valenciennes vs Saint-Etienne
21:00 Amiens vs Pau
21:00 Bordeaux vs Paris FC
21:00 Concarneau vs Angers
21:00 Dunkerque vs FC Annecy
21:00 Grenoble vs Guingamp
21:00 Laval vs SC Bastia
21:00 Quevilly vs Caen
21:00 Troyes vs Rodez

πŸ‘‰Africa – CAF Champions League: Quarter-Finals
16:00 TP Mazembe vs Petro Atletico
21:00 Young Africans vs Mamelodi Sundowns FC

πŸ‘‰Israel – Premier League: Championship Group
16:00 Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Haifa
20:00 Maccabi Tel Aviv vs Bnei Sakhnin

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Arbroath vs Dunfermline Athletic
18:00 Dundee United vs Raith Rovers
18:00 Greenock Morton vs Queen’s Park
18:00 Partick Thistle vs Inverness CT

πŸ‘‰Switzerland – Super League
20:00 FC Stade Lausanne-Ouchy va Lugano
20:00 Winterthur vs Servette
22:30 Based vs FC Zurich

πŸ‘‰Sweden – Allsvenskan
17:00 IFK Norrkoeping vs Malmo FF

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 Bohemians 1905 vs Jablonec
17:00 SK Sigma Olomouc vs Pardubice
17:00 Viktoria Plzen vs Slovan Liberec
20:00 Slovacko vs Slavia Prague

πŸ‘‰Austria – Bundesliga: Relegation
19:00 Austria Lustenau vs WSG Tirol
19:00 Wolfsberger AC vs SCR Altach

πŸ‘‰Australia – A-league
09:30 Melbourne City FC vs Newcastle Jets
11:45 Sydney FC vs Central Coast Mariners

πŸ‘‰Greece – Super League: Relegation
16:00 Panserraikos FC vs Asteras Tripolis
18:30 NFC Volos vs Kifisia FC
20:30 PAS Giannina vs Panetolikos
21:00 OFI Crete vs Atromitos

πŸ‘‰China – Super League
10:30 Wuhan Three owns vs Beijing Guoan
14:00 Chengdu Rongcheng vs Nantong Zhiyun FC
14:35 Qingdao West Coast vs Qingdao Hainiu
15:00 Shanghai Port vs Henan Songshan Longmen

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Cape Town City FC vs Kaizer Chiefs
16:30 Lamontville Golden Arrows vs Richards Bay
16:30 Polokwane City vs Chippa United
16:30 Stellenbosch FC. S Royal AM
18:30 Sekhukhune United vs Olando Pirates
18:30 TS Galaxy vs AmaZulu FC

πŸ‘‰Algeria – Algerian Cup
17:00 Ben Aknoun vs JS Djijel
17:00 JS Azazga. S WA Tlemcen
17:30 USM Khenchela. S MC Alger
Angola – Girabola
17:00 CD Huila vs Sporting Cabinda
17:00 FC Bravos do Maquis vs Recreativo do Libolo
17:00 Recreativo do Libolo vs Wiliete SC
17:00 Uniao de Malanj vs Sao Salvador
17:30 Academica Petroleos do Lobito vs Uniao de Malanjm
17:30 GD Interclube vs CD Huila
18:00 Sagrada Esperanca much vs Santa Rita

πŸ‘‰India – Super League
14:30 Bengaluru FC vs ** Odisha FC
17:00 Jamshedpur vs Kerala Blasters FC

πŸ‘‰Ghana – Cup
18:00 Dreams FC vs Soccer Intellectuals
18:00 Nsoatreman vs Karela United

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:00 Botswana Defence Force XI vs Sua Flamingoes
17:00 Eleven Angels FC vs Township Rollers
17:00 Morupule Wanderers vs Gaborone United
17:00 Security Systems vs Vtm FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Bahir Dar City FC vs Wolkite City
19:00 Ethiopian Medhin vs Hawassa City

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 JS Talangai vs AS Vegas
20:00 AS Otoho vs Diables Noirs

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 SC Villa vs Mbarara City
19:00 URA FC vs Vipers SC

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Lys Sassandra vs Stella Club
18:30 Racing Club Abidjan vs Zoman FC
18:30 SOA vs Stade D’abidjan
18:30 Sporting Gagnoa vs SOL FC
20:45 ASI D’Abengourou vs Club Omnisportside Korhogo

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
13:30 Gorilla FC vs Police FC Rwanda
16:00 Mukura Victory vs Rayon Sports FC
16:30 Kiyovu Sports vs Musanze

πŸ‘‰Qatar – Qatar Stars League
21:30 Al-Arabi vs Al-Gharafa
21:30 Qatar SC vs Al-Wakra

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
21:00 Al Bataeh vs Al-Jazira
21:00 Al-Ain vs Sharjah Cultural Club
21:00 Al-Wasl vs Khorfakkan

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
21:00 AL Oruba vs United
21:00 Al-Dhafra vs Dibba Al Fujairah
21:00 Gulf Heroes FC vs Al-Thaid

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 30-2024

About Nijuze Habari Blog

About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira.

About Nijuze Habari

About Nijuze Habari Blog, About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira, Nijuze Habari 24, Nijuze Habari Ajira, Nijuze Habari Michezo, Nijuze Habari Magazeti, Nijuze Habari Matokeo, Nijuze Habari Ratiba.

Nijuze Habari ni Blog ya Kiswahili Maarufu Duniani kwa Habari za Magazeti, Habari za Michezo, Nafasi za Ajira Mpya na Tetesi za Usajili.

Nijuze Habari inakuletea Nafasi za Kazi kila siku, Makala Mbali mbali Pamoja na Kutazama Ratiba na Matokeo ya Ligi zote Duniani, Matokeo ya EPL, Matokeo ya Bundesliga, Matokeo ya Seria A, Matokeo ya La Liga, Matokeo ya League 1, Matokeo ya NBC Premier League.

Nijuze Habari inakuwezesha kutazama Matokeo ya moja kwa moja (LIVE Updates) wakati mechi zinaendelea za Simba na Yanga kwenye Ligi Kuu ya NBC na kwenye michezo ya CAF pamoja na Michezo mingine itakayoshiriki

Nijuze Habari pia inakuleta Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Wafungaji Bora, Makipa Bora, Wachezaji Bora, Vikosi vya Simba na Yanga, ratiba za Simba, Yanga na Azam FC, Matokeo ya Simba SC, Matokeo ya Yanga, ratiba ya Bundesliga, ratiba ya EPL, ratiba ya Seria A, ratiba ya League 1, ratiba ya La Liga.

About Nijuze Habari Blog

Nijuze Habari pia inakuletea Matokeo ya NECTA Tanzania na Zanzibar, Yanayojiri Magazetini Kila Siku, Habari Kubwa za Magazeti Pamoja Vichwa vya Habari za Magazeti.

Matokeo ya NECTA Darasa la Nne, Matokeo ya NECTA Darasa la Saba, Matokeo ya NECTA Kidato cha Kwanza, Matokeo ya NECTA Kidato cha Nne, Matokeo ya NECTA ya Form 6 na Nyuo Mbali Mbali, Pamoja Waliochaguliwa kujiunga na Kidato Cha Kwanza na Kidato Cha Tano.

Pia Nijuze Habari inakuletea taarifa zote Bodi ya Mikopo ya Elimu Juu HESLB, Nafasi za Ajira zinazotangazwa kila Siku na Taasisi Mbalimbali kama Ajiraportal na Makampuni Mbalimbali, Wanaoitwa Kazini kila siku na Wanaoitwa kwenye Usaili Taasisi Mbalimbali za Serikalini na Makampuni kila Siku, Ratiba ya Ligi Kuu ya NBC.

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *