KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 04-2024

Filed in Michezo by on 04/05/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 04-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 04-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 04 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 04-2024, Ratiba ya Leo Jumamosi 04 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumamosi May 05-2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 04-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 04-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 04 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 04-2024, Ratiba ya Leo Jumamosi 04 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumamosi May 04-2024.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
14:00 JKT Tanzania vs Geita Gold FC
16:00 Singida Big Stars vs Dodoma Jiji FC
19:00 KMC MC vs Kagera Sugar

πŸ‘‰England – Premier League
14:30 Arsenal vs Bournemouth
17:00 Brentford vs Fulham
17:00 Burnley vs Newcastle United
17:00 Sheffield United vs Nottingham Forest
19:30 Manchester City vs Wolves

πŸ‘‰Spain – Laliga
15:00 Real Sociedad vs Las Palmas
17:15 Real Madrid vs Cadiz
19:30 Girona vs Barcelona
22:00 Mallorca vs Atletico Madrid

πŸ‘‰Italy – Serie A
19:00 Monza vs Lazio
21:45 Sassuolo vs Inter Milan

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
16:30 Borussia Dortmund vs Augsburg
16:30 VfB Stuttgart vs Bayern Munich
16:30 Werder Bremen vs Borussia Monchengladbach
16:30 Wolfsburg vs Darmstadt
19:30 FC Cologne vs Freiburg

πŸ‘‰France – Ligue 1
16:00 Le Havre vs Strasbourg
18:00 Monaco vs Clermont Foot
20:00 Metz vs Rennes
22:00 Brest vs Nantes

πŸ‘‰England – Championship
14:30 Birmingham City vs Norwich City
14:30 Coventry City vs QPR
14:30 Ipswich Town vs Huddersfield Town
14:30 Leeds United vs Southampton
14:30 Leicester City vs Blackburn Rovers
14:30 Middlesbrough vs Watford
14:30 Plymouth Argyle vs Hull City
14:30 Rotherham United vs Cardiff City
14:30 Stoke City vs Bristol City
14:30 Sunderland vs Sheffield Wednesday
14:30 Swansea City vs Millwall
14:30 West Bromwich Albion vs Preston North End

πŸ‘‰England – League 1: Play-Offs
21:45 Oxford United vs Peterborough United

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
16:00 Istanbulspor vs Adana Demirspor
19:00 Kayserispor vs Fatih Karagumruk
19:00 Samsunspor vs Trabzonspor

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
17:30 Boavista vs Gil Vicenta
17:30 Rio Ave vs Vitoria de Guimaraes
20:00 Sporting CP vz Portimonense
22:30 Chaves vs FC Porto

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
18:00 Al Shabab vs Al Raed
18:00 Al Tai vs Al Khaleej
21:00 Al Nassr FC vs Al Wehda

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: UECL Group
19:15 KV Mechelen vs KAA Gent

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: Championship Group
21:45 Cercle Brugge KRC
Genk

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: Relegation Group
17:00 RWD Molenbeek vs Sporting Charleroi

πŸ‘‰Scotland – Premiership: Championship Group
17:00 Celtic vs Hearts
17:00 Dundee FC vs St. Mirren

πŸ‘‰Scotland – Premiership: Relegation Group
17:00 Aberdeen vs St. Johnstone
17:00 Motherwell vs Livingston
17:00 Ross County vs Hibernian

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
15:00 Mirandes vs Real Valladolid
17:15 SD Huesca vs Real Oviedo
19:30 Racing Santander vs Elche
22:00 Cartagena vs Alcorcon

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
14:00 Greuther Furth vs Eintracht Braunschweig
14:00 Hansa Rostock vs Karlsruher SC
21:30 Kaiserslautern vs Magdeburg

πŸ‘‰France – Ligue 2
16:00 Auxerre vs Paris FC
20:00 Guingamp vs Saint-Etienne

πŸ‘‰Brazil – Serie A
22:00 Fluminense vs Atletico MG

πŸ‘‰Switzerland – Super League: Championship Group
19:00 Servette vs Winterthur
21:30 Lugano vs St. Gallen

πŸ‘‰Switzerland – Super League: Relegation Group
19:00 Grasshopper vs FC Stade Lausanne-Ouchy

πŸ‘‰Egypt – Premier League
16:00 Pharco FC vs Ismaily SC
19:00 Al Ahly vs El Gounah
19:00 El Dakhleya vs Ceramica Cleopatra

πŸ‘‰Sweden – Allsvenskan
16:00 Kalmar FF vs Halmstads BK
16:00 Mjaellby vs Brommapojkarna
18:30 Sirius vs BK Haecken

πŸ‘‰China – Super League
14:35 QINGDAO West Coast vs Shandong Taisha
15:00 Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger

πŸ‘‰Israel – Premier League: championship group
18:00.Hapoel Haifa vs Hapoel Beer Sheva
20:00 Maccabi Bnei Reineh vs Maccabi Haifa

πŸ‘‰Israel – Premier League: Relegation Group
17:00 Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv
20:00 Hapoel Petah Tikva vs Hapoel Jerusalem

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
19:00.Eyupspor vs Goztepe

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
18:00 USM Khenchela vs CR Belouizdad

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Karela United vs Nations FC

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vs Academica Petroleos do Lobito
17:00 Recreativo do Libolo vs CD Lunda Sul
17:00 Sporting Cabinda vs Sagrada Esperanca
17:30 GD Interclube vs Petro Atletico
18:00 Kabuscorp SCP vs Sao Salvador

πŸ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
19:00 AS Douanes Ouagadougou vs AS Faso/Yennenga
19:00 Rahimo FC vs Etoile Filante
19:00 Sonabel vs Racing Club Bobo

πŸ‘‰Burundi – Premier League
16:00 Aigle Noir vs Tigre Noir Ruyigi
16:00 Kayanza United vs Inter Star
16:00 Le Messager Ngozi vs Llb Amasipiri
16:00 Moso Sugar Company vs Musongati
16:00 Olympic Star vs Sports Dynamic
16:00 Rukinzo FC vs Flambeau du Centre
16:00 Telaviv FC vs Vitalo FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Sidama Bunna SC vs Wolaita Dicha
18:00 Hadiya Hossana FC vs Fasil City SC

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs AS Kondzo
17:00 Leopards de Dolisie vs Cara Brazzaville

πŸ‘‰India – Super League: Play-Off
17:00 Mohun Bagan Super Giant vs Mumbai City FC

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 AS Denguele vs SOA
19:00 Bouake FC vs Stella Club
19:00 Club Omnisports de Korhogo vs Zoman FC
20:45 Mouna FC vs SOL FC

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group A
17:00 Al Murooj vsnAl-Anwar
17:00bAl Sadaqa vs Al-Hilal
17:00 Al-Akhdar bs Al Ahli Benghazi
17:00 Al-Suqoor vs Al Ta’awon SC
17:00 Al-Tahaddi vs Al-Nasr

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
19:30 Onze Createurs vs USC Kita
19:30 US Bougouni vs AS Korofina
21:30 AS Police vs Union Sportive Bougouba

πŸ‘‰Kenya – Premier League
15:00 KCB vs Kariobangi Sharks
15:00 Muhoroni Youth vs Bidco United
15:00 Murang’a Seal vs Gor Mahia
15:00 Sofapaka vs Shabana

πŸ‘‰Mozambique – Mocambola
16:00 Costa Do Sol vs UD Do Songo

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:15 Douanes Niamey vs AS FAN
18:15 Zumunta vsvEspoir

πŸ‘‰Senegal – Premier League
20:00 AS Dakar Sacre Coeur vs ASC Linguere
20:00 ASC Diambars vs US Ouakam

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Amagaju FC vs Sunrise
16:00 Bugesera FC vs Muhazi United FC
16:00 Police FC Rwanda vs Etoile de Lest

πŸ‘‰South Africa – Cup
16:00 Chippa United vs Orlando Pirates

πŸ‘‰Qatar – Qatar Cup
19:00 Al-Wakra vs Al-Rayyan

πŸ‘‰Tunisia – Ligue I: Championship Group
17:00 Etoile du Sahel vs US Monastir

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
17:00 Gulf Heroes FC vs AL Oruba
17:00 Masfoot Sports Club vs Al Fujairah
17:10 Al-Dhafra vs Al Taawon

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Trident FC vs Nkwazi

πŸ‘‰Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Bikita Minerals vs Tel One FC
16:00 Chicken Inn FC vs Dynamos
16:00 FC Platinum vs GreenFuel FC
16:00 Herentals FC vs Yadah FC
16:00 Ngezi Platinum FC vs Bulawayo Chiefs
16:00 ZPC Kariba vs Manica Diamonds

About Nijuze Habari Blog

About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira.

About Nijuze Habari

About Nijuze Habari Blog, About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira, Nijuze Habari 24, Nijuze Habari Ajira, Nijuze Habari Michezo, Nijuze Habari Magazeti, Nijuze Habari Matokeo, Nijuze Habari Ratiba.

Nijuze Habari ni Blog ya Kiswahili Maarufu Duniani kwa Habari za Magazeti, Habari za Michezo, Nafasi za Ajira Mpya na Tetesi za Usajili.

Nijuze Habari inakuletea Nafasi za Kazi kila siku, Makala Mbali mbali Pamoja na Kutazama Ratiba na Matokeo ya Ligi zote Duniani, Matokeo ya EPL, Matokeo ya Bundesliga, Matokeo ya Seria A, Matokeo ya La Liga, Matokeo ya League 1, Matokeo ya NBC Premier League.

Nijuze Habari inakuwezesha kutazama Matokeo ya moja kwa moja (LIVE Updates) wakati mechi zinaendelea za Simba na Yanga kwenye Ligi Kuu ya NBC na kwenye michezo ya CAF pamoja na Michezo mingine itakayoshiriki

Nijuze Habari pia inakuleta Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Wafungaji Bora, Makipa Bora, Wachezaji Bora, Vikosi vya Simba na Yanga, ratiba za Simba, Yanga na Azam FC, Matokeo ya Simba SC, Matokeo ya Yanga, ratiba ya Bundesliga, ratiba ya EPL, ratiba ya Seria A, ratiba ya League 1, ratiba ya La Liga.

About Nijuze Habari Blog

Nijuze Habari pia inakuletea Matokeo ya NECTA Tanzania na Zanzibar, Yanayojiri Magazetini Kila Siku, Habari Kubwa za Magazeti Pamoja Vichwa vya Habari za Magazeti.

Matokeo ya NECTA Darasa la Nne, Matokeo ya NECTA Darasa la Saba, Matokeo ya NECTA Kidato cha Kwanza, Matokeo ya NECTA Kidato cha Nne, Matokeo ya NECTA ya Form 6 na Nyuo Mbali Mbali, Pamoja Waliochaguliwa kujiunga na Kidato Cha Kwanza na Kidato Cha Tano.

Pia Nijuze Habari inakuletea taarifa zote Bodi ya Mikopo ya Elimu Juu HESLB, Nafasi za Ajira zinazotangazwa kila Siku na Taasisi Mbalimbali kama Ajiraportal na Makampuni Mbalimbali, Wanaoitwa Kazini kila siku na Wanaoitwa kwenye Usaili Taasisi Mbalimbali za Serikalini na Makampuni kila Siku, Ratiba ya Ligi Kuu ya NBC.

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags: , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *