KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 18-2024

Filed in Michezo by on 18/05/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 18-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 18-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 18 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 18-2024, Ratiba ya Leo Jumamosi 18 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumamosi tarehe 17 May 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 18-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi May 18-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 18 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 18-2024, Ratiba ya Leo Jumamosi 18 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumamosi tarehe 18 May 2024.

πŸ‘‰Tanzania – CRDB Bank Federation Cup – Semi-Finals
15:30 Coastal Union FC vs Azam FC

πŸ‘‰Tanzania – U20 NBC Premier League
14:00 Azam FC vs Geita Gold
16:15 Kagera Sugar vs Coastal Union

πŸ‘‰Tanzania – Women’s Premier League
16:00 Yanga Princess vs Baobab Queens

πŸ‘‰Spain – Laliga
22:00 Deportivo Alaves vs Getafe

πŸ‘‰Italy – Serie A
19:00 Lecce vs Atalanta
21:45 Torino vs AC Milan

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
16:30 Bayer Leverkusen vs Augsburg
16:30 Borussia Dortmund vs Darmstadt
16:30 Eintracht Frankfurt vs RB Leipzig
16:30 FC Heidenheim vs FC Cologne
16:30 Hoffenheim vs Bayern Munich
16:30 Union Berlin vs Freiburg
16:30 VFB Stuttgart vs Borussia Monchengladbach
16:30 Werder Bremen vs Bochum
16:30 Wolfsburg vs Mainz

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie: Qualification
17:30 FC Dordrecht vs FC Emmen
21:00 ADO Den Haag vs De Graafschap

πŸ‘‰England – League 1: Play-Offs
18:15 Bolton Wanderers vs Oxford United

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
19:00 Ankaragucu vs Pendikspor
19:00 Besiktas vs Hatayspor
19:00 Gaziantep FK vs Fatih Karagumruk
19:00 Istanbul Basaksehir vs Trabzonspor
19:00 Kayserispor vs Konyaspor
19:00 Rizespor vs Kasimpasa
19:00 Samsunspor vs Alanyaspor

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
17:30 Arouca vs Vitoria de Guimaraes
17:30 Boavista vs Vizela
17:30 CF Estrela vs Gil Vicente
17:30 Farense vs Portimonense
20:00 Moreirense vs Elstoril
20:00 Sporting CP vs Chaves
22:30 SC Braga vs FC Porto

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
19:20 Al Hazm vs Al Riyadh
19:20 Al Taawoun vs Al Shabab
21:00 Al Ahli vs Abha

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: UECL Group
19:15 Westerlo vs KV Mechelen
21:45 Standard Liege vs KAA Gent

πŸ‘‰Scotland – Premiership: Championship Group
14:30 Celtic vs St. Mirren
14:30 Dundee FC vs Kilmarnock
14:30 Hearts vs Rangers

πŸ‘‰USA – MLS
20:45 Nashville SC vss Atlanta United

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
15:00 FC Andorra vs Burgos CF
17:15 Leganes vs Sporting Gijon
17:15 SD Huesca vs Racing Santander
22:00 Club Deportivo Eldense vs Levante
22:00 Tenerife ve SD Amorebieta

πŸ‘‰Africa – CAF Champions League: Final
22:00 Esperance vs Al Ahly

πŸ‘‰Argentina – Primera Division
21:30 Independiente Rivadavia vs Godoy Cruz

πŸ‘‰Switzerland – Super League: Relegation Group
19:00 FC Stade Lausanne-Ouchy vs Lausanne
19:00 Grasshopper vs Basel
19:00 Yverdon vs Luzern

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League: Championship
18:00 Mlada Boleslav vs Sparta Prague
18:00 Slovacko vs Slavia Prague
18:00 Viktoria Plzen vs Banik Ostrava

πŸ‘‰China – Super League
14:35 Qingdao West Coast vs Shanghai Port

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 Recreativo do Libolo vs Sporting Cabinda
17:00 Sagrada Esperanca vs CD Huila
17:00 Uniao de Malanje vs Wiliete SC
17:30 Academica Petroleos do Lobito vs GD Interclube
18:00 Petro Atletico vs Kabuscorp SCP

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:00 Cape Town City FC vs Richards Bay
16:00 Kaizer Chiefs vs Polokwane City
16:00 Lamontville Golden Arrows vs Cape Town Spurs
16:00 Royal AM vs Chippa United
16:00 Sekhukhune United vs AmaZulu FC
16:00 Stellenbosch FC vs Mamelodi Sundowns FC
16:00 SuperSport United vs Moroka Swallows
16:00 TS Galaxy vs Orlando Pirates

πŸ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
19:00 ASEC Koudougou vs Royal FC
19:00 ASF Bobo-Dioulasso vs Vitesse FC
19:00 Majestic FC vs Sporting Cascades
19:00 Rail Club Kadiogo vs Etoile Filante

πŸ‘‰Botswana – Premier League
16:00 Eleven Angels FC vs Holy Ghost SC
16:00 Gaborone United vs Orapa United FC
16:00 Masitoaka vs Nico United
16:00 Morupule Wanderers vs Tafic
16:00 Police XI vs Botswana Defence Force XI

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Lys Sassandra vs Club Omnisports de Korhogo
18:30 Racing Club Abidjan vs Bouake FC
18:30 SOA vs Mouna FC
18:30 Sporting Gagnoa vs San Pedro
18:30 Stella Club vs ASI D’Abengourou
20:45 Zoman FC vs ASEC Mimosas

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Berekum Chelsea vs Asante Kotoko SC
18:00 Legon Cities FC vs Great Olympics

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Saint George SC vs Hadiya Hossana FC
18:00 Hawassa City SC vs Defense Force S.C

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 Posta Rangers vs Kakamega Homeboyz
15:00 Kariobangi Sharks vs Shabana
16:00 Kenya Police vs Tusker FC

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
15:00 AS Juk vs AS Otoho
17:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs V. Club Mokanda
17:30 Cara Brazzaville vs Etoile Du Congo

πŸ‘‰Senegal – Premier League
20:00 AS Dakar Sacre Coeur vs Generation Foot
20:00 ASC Diambars vs Guediawaye FC
20:00 US Goree vs ASC Linguere

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:30 Sahel vs US Gendarmerie

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
19:30 ATS De Koro vs AS Bakaridjan
19:30 Djoliba AC vs
Club Olympique de Bamako
19:30 Onze Createurs vs AS Korofina
19:30 Union Sportive Bougouba vs AS Black Star
19:30 USC Kita vs US Bougouni
21:30 Binga FC vs Afrique Football Elite

πŸ‘‰Mozambique – Mocambola
16:00 Ferroviario de Nampula vs UD Do Songo

πŸ‘‰Qatar – Amir Cup
19:00 Al-Duhail SC vs Al-Sadd

πŸ‘‰Tunisia – Tunisian Cup
16:30 Ahly Sfaxien vs Etoile du Sahel

πŸ‘‰Uganda – Premier League
15:00 Busoga United FC vs BUL FC
15:00 Kitara FC vs Gadaffi FC
15:00 Maroons FC vs KCCA FC
15:00 NEC FC vs SC Villa
15:00 URA FC vs Bright Stars FC
15:00 Vipers SC vs Mbarara City
15:00 Wakiso Giants vs UPDF FC

πŸ‘‰Ukraine – Premier League
15:30 Dynamo Kyiv vs Kryvbas

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 NAPSA Stars FC vs Nkwazi
16:00 Forest Rangers vs Zesco United
16:00 Mufulira Wanderers vs Konkola Blades
16:00 Mutondo Stars. Z Kabwe Warriors
16:00 Prison Leopards vs Green Eagles
16:00 Red Arrows vs Zanaco
16:00 Trident FC vs Power Dynamos

πŸ‘‰Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Arenel Movers vs Yadah FC
16:00 Bikita Minerals vs Chegutu Pirates
16:00 FC Platinum vs Hwange
16:00 Herentals FC vs Bulawayo Chiefs
16:00 Ngezi Platinum FC vs Tel One FC
16:00 ZPC Katiba vs Highlanders

About Nijuze Habari Blog

About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira.

About Nijuze Habari

About Nijuze Habari Blog, About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira, Nijuze Habari 24, Nijuze Habari Ajira, Nijuze Habari Michezo, Nijuze Habari Magazeti, Nijuze Habari Matokeo, Nijuze Habari Ratiba.

Nijuze Habari ni Blog ya Kiswahili Maarufu Duniani kwa Habari za Magazeti, Habari za Michezo, Nafasi za Ajira Mpya na Tetesi za Usajili.

Nijuze Habari inakuletea Nafasi za Kazi kila siku, Makala Mbali mbali Pamoja na Kutazama Ratiba na Matokeo ya Ligi zote Duniani, Matokeo ya EPL, Matokeo ya Bundesliga, Matokeo ya Seria A, Matokeo ya La Liga, Matokeo ya League 1, Matokeo ya NBC Premier League.

Nijuze Habari inakuwezesha kutazama Matokeo ya moja kwa moja (LIVE Updates) wakati mechi zinaendelea za Simba na Yanga kwenye Ligi Kuu ya NBC na kwenye michezo ya CAF pamoja na Michezo mingine itakayoshiriki

Nijuze Habari pia inakuleta Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Wafungaji Bora, Makipa Bora, Wachezaji Bora, Vikosi vya Simba na Yanga, ratiba za Simba, Yanga na Azam FC, Matokeo ya Simba SC, Matokeo ya Yanga, ratiba ya Bundesliga, ratiba ya EPL, ratiba ya Seria A, ratiba ya League 1, ratiba ya La Liga.

About Nijuze Habari Blog

Nijuze Habari pia inakuletea Matokeo ya NECTA Tanzania na Zanzibar, Yanayojiri Magazetini Kila Siku, Habari Kubwa za Magazeti Pamoja Vichwa vya Habari za Magazeti.

Matokeo ya NECTA Darasa la Nne, Matokeo ya NECTA Darasa la Saba, Matokeo ya NECTA Kidato cha Kwanza, Matokeo ya NECTA Kidato cha Nne, Matokeo ya NECTA ya Form 6 na Nyuo Mbali Mbali, Pamoja Waliochaguliwa kujiunga na Kidato Cha Kwanza na Kidato Cha Tano.

Pia Nijuze Habari inakuletea taarifa zote Bodi ya Mikopo ya Elimu Juu HESLB, Nafasi za Ajira zinazotangazwa kila Siku na Taasisi Mbalimbali kama Ajiraportal na Makampuni Mbalimbali, Wanaoitwa Kazini kila siku na Wanaoitwa kwenye Usaili Taasisi Mbalimbali za Serikalini na Makampuni kila Siku, Ratiba ya Ligi Kuu ya NBC.

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags: , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *