RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 12 December 2023

Filed in Michezo by on 12/12/2023 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 12 December 2023

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 12 December 2023,Ratiba ya michezo ya leo Jumatatu 11 December 2023, download Ratiba ya Mechi ya Simba leo Tanzania, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF 2023,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatatu NBC Premier League, ratiba ya EPL 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo Duniani.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 12 December 2023

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 12 December 2023,Ratiba ya michezo ya leo Jumatatu 11 December 2023, download Ratiba ya Mechi ya Simba leo Tanzania, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF 2023,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatatu NBC Premier League, ratiba ya EPL 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo Duniani.

πŸ‘‰UEFA Champions League – Group A
23:00 FC Copenhagen vs Galatasaray
23:00 Manchester United vs Bayern Munich

πŸ‘‰UEFA Champions League – Group B
20:45 Lens vs Sevilla
20:45 PSV Eindhoven vs Arsenal

πŸ‘‰UEFA Champions League – Group C
23:00 Napoli vs SC Braga
23:00 Union Berlin vs Real Madrid

πŸ‘‰Champions League – Group D
23:00 FC Salzburg vs Benfica
23:00 Inter Milan vs Real Sociedad

πŸ‘‰International – Club World Cup
21:00 Al Ittihad vs Auckland City FC

πŸ‘‰England – Championship
22:45 Blackburn Rovers vs Bristol City
22:45 Huddersfield Town vs Preston North End
22:45 Rotherham United vs West Bromwich Albion
22:45 Stoke City vs Swansea City
22:45 Watford vs Ipswich Town
23:00 Sunderland vs Leeds United

πŸ‘‰Asia – AFC Cup: Group A
19:00 Al-Ahed vs Al-Futowa

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
20:00 Union Touarga Sport vs Wydad Casablanca

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:05 US Gendarmerie vs AS GNN

πŸ‘‰India – Super League
17:30 FC Goa vs Mumbai City FC

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
17:30 Al Ahli Tripoli vs Al-Madina

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Bugesera FC vs Etoile de Lest
16:00 Marines FC Gisenyi vs Sunrise
16:00 Mukura Victory vs Gorilla FC
16:00 Police FC Rwanda vs Musanze
19:00 Rayon Sports FC vs Kiyovu Sports

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 Kitara FC vs Express FC
19:00 KCCA FC vs Bright Stars FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – League Cup
18:30 Al-Ain vs Al-Nasr SC

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

Tags: , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *