SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAย HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne April 09-2024

Filed in Michezo by on 09/04/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne April 09-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne April 09-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumanne tarehe 09 April 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 09 April 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne April 09-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne April 09-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumanne tarehe 09 April 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 09 April 2024.

๐Ÿ‘‰Tanzania – CRDB Bank Federation Cup round Of 16
16:00 Mashujaa FC vs Simba SC

๐Ÿ‘‰UEFA Champions League – Quarter-finals
22:00 Arsenal vs Bayern Munich
22:00 Real Madrid vs Manchester City

๐Ÿ‘‰England – Championship
21:45 Millwall vs Leicester City
21:45 Plymouth Argyle vs Queens Park Rangers
21:45 Preston North End vs Huddersfield Town
21:45 Sheffield Wednesday vs Norwich City
21:45 Southampton vs Coventry City
22:00 Leeds United vs Sunderland

๐Ÿ‘‰England – League 1
21:45 Blackpool vs Fleetwood Town
21:45 Bristol Rovers vs Reading
21:45 Charlton Athletic vs Wigan Athletic
21:45 Cheltenham Town vs Carlisle United
21:45 Leyton Orient vs Exeter City
21:45 Stevenage vs Barnsley

๐Ÿ‘‰England – League 2
21:45 Barrow vs Bradford City
21:45 Colchester United vs Stockport County
21:45 Doncaster Rovers vs Walsall
21:45 Harrogate vs Grimsby Town
21:45 Mansfield Town vs Forest Green Rovers
21:45 Morecambe vs Crewe Alexandra
21:45 Newport County vs Accrington Stanley
21:45 Wrexham vs Crawley Town

๐Ÿ‘‰Egypt – Premier League
23:00 El Gounah vs Pyramids FC

๐Ÿ‘‰China – Super League
13:00 Nantong Zhiyun FC vs Shanghai Port
14:35 Beijing Guoan vs Shenzhen Peng City
14:35 Shandong Taishan vs Henan Songshan Longmen
15:00 Shanghai Shenhua vs Wuhan Three Towns

๐Ÿ‘‰South Africa – Premier League
20:30 Cape Town Spurs vs Mamelodi Sundowns FC

๐Ÿ‘‰Scotland – Championship
21:45 Ayr United vs Greenock Morton
21:45 Raith Rovers vs Airdrieonians

๐Ÿ‘‰Angola – Girabola
17:00 Uniao de Malanje vs Petro Atletico

๐Ÿ‘‰India – Super League
14:30 Jamshedpur vs FC Goa
17:00 Chennaiyin FC vs Northeast United

๐Ÿ‘‰Uganda – Premier League
16:00 SC Villa vs Vipers SC

PIA UNAWEZA KUSOMA๐Ÿ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *