SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024

Filed in Michezo by on 18/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 18 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 18 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

πŸ‘‰Tanzania NBC Premier League
16:00 JKT Tanzania vs Namungo FC

πŸ‘‰England – Premier League
17:00 Sheffield United vs Brighton
19:30 Luton Town vs Manchester United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Rayo Vallecano vs Real Madrid
18:15 Granada vs Almeria
20:30 Mallorca vs Real Sociedad
23:00 Real Betis vs Deportivo Alaves

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Lazio vs Bologna
17:00 Empoli vs Fiorentina
17:00 Udinese vs Cagliari
20:00 Frosinone vs Roma
22:45 Monza vs AC Milan

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Freiburg vs Eintracht Frankfurt
19:30 Bochum vs Bayern Munich

πŸ‘‰France – Ligue 1
15:00 Strasbourg vs Lorient
17:00 Monaco vs Toulouse
17:00 Montpellier vs Metz
17:00 Rennes vs Clermont Foot
19:05 Reims vs Lens
22:45 Brest vs Marseille

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
14:15 FC Twente vs FC Utrecht
16:30 Ajax Amsterdam vs NEC Nijmegen
16:30 Vitesse vs FC Volendam
18:45 Feyenoord vs RKC Waalwijk

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Alanyaspor vz Adana Demirspor
16:00 Gaziantep FK vs Samsunspor
16:00 Pendikspor vs Trabzonspor
19:00 Ankaragucu vs Galatasaray

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Casa Pia AC vs Acouca
21:00 Benfica vs Vizela
21:00 Estoril vs Gil Vicente
23:30 SC Braga vs Farense

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
15:30 Cercle Brugge vs Club Brugge
18:00 Kortrijk vs Union St.Gilloise
20:30 Anderlecht s St.Truiden
21:15 Eupen vs KAA Gent

πŸ‘‰Scotland – Premiership
15:00 St. Johnstone vs Rangers

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Hilal vs Al Raed
20:00 Al Ittihad vs Al Riyadh

πŸ‘‰Netherlands – Eerste Divisie
18:45 FC Eindhoven vs FC Groningen

πŸ‘‰Switzerland – Super League
16:15 Young Boys vs FC Stade Lausanne-Ouchy
18:30 Luzern vs FC Zurich
18:30 Servette vs Lugano

πŸ‘‰Egypt – Premier League
17:00 ENPPI vs Smouha SC
17:00 National Bank vs ZED FC
20:00 Pyramids FC vs Al-Ittihad Alexandria

πŸ‘‰Denmark – Superliga
16:00 FC Nordsjaelland vs Lyngby
16:00 Hvidovre vs Randers FC
18:00 Silkeborg vs FC Copenhagen
20:00 Broendby vs FC Midtjylland

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 FC Zlin vs Slovacko
17:00 Karvina vs Slavia Prague
20:00 Sparta Prague vs Slovan Liberec

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
16:30 Austria Lustenau vs SK Austria Klagenfurt
16:30 TSV Hartberg vs LASK
19:00 Sturm Graz vs Rapid Wien

πŸ‘‰Australia – A-league
09:00 Central Coast Mariners vs Western Sydney Wanderers FC
09:00 Macarthur FC vs Wellington Phoenix

πŸ‘‰Greece – Super League
16:30 NFC Volos vs PAS Giannina
20:00 AEK Athens vs Kifisia FC
21:30 PAOK FC vs Olympiacos

πŸ‘‰Croatia – HNL
17:00 Osijek vs HNK Gorica
19:10 Dinamo Zagreb vs NK Varazdin

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Royal AM va Kaizer Chiefs
18:45 TS Galaxy vs Lamontville Golden Arrows

πŸ‘‰Serbia – Super Liga
15:00 FK Radnicki 1923 vs Vojvodina
17:00 FK Spartak Subotica vs Mladost Lucani
19:00 Radnicki Nis vs Javor
19:00 TSC Backa Topola vsbFK Radnik Surdulica

πŸ‘‰Israel – Premier League
21:30 Maccabi Haifa vs Hapoel Haifa

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
13:30 Bodrum FK vs Altay
13:30 Erzurum BB vs Adanaspor
16:00 Sakaryaspor vs Corum FK
19:00 Umraniyespor vs Eyupspor

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 CD Lunda Sul vs Kabuscorp SCP
17:00 Sao Salvador vs Primeiro de Agosto
18:00 Petro Atletico vs CD Huila

πŸ‘‰India – Super League
17:00 Mumbai City FC vs Bengaluru FC

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:00 Galaxy vs Holy Ghost SC

πŸ‘‰Ghana – Cup
18:00 Dreams FC vs Koforidua Semper FC
18:00 Elmina Sharks vs Skyy FC
18:00 Soccer Intellectuals FC vs Hohoe United FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00bHawassa City SC vs Hadiya Hossana FC
18:00 Dire Dawa City FC vs Wolkite City

πŸ‘‰Burundi – Premier League
16:00 Le Messager Ngozi vs Bumamuru
16:00 Musongati vs Flambeau du Centre
16:00 Rukinzo FC vs Olympic Star

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
18:00 Youssoufia Berrechid vs Ittihad Tanger
20:00 FAR Rabat vs MCO Oujda
22:00 MAT Tetouan vs Chabab Mohammedia

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Douanes Niamey vs AS GNN

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
17:00 Sunshine Stars vs Kwara United
18:00 Abia Warriors vs Remo Stars
18:00 Bayelsa United vs Gombe United
18:00 Enugu Rangers vs Akwa United
18:00 Katsina United vs Niger Tornadoes
18:00 Plateau United vs Lobi Stars
18:00 Rivers United FC vs Doma United
18:00 Sporting Lagos vs Bendel Insurance

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 Sofapaka vs Muhoroni Youth
15:00 Kakamega Homeboyz vs AFC Leopards
15:00 Kariobangi Sharks vs FC Talanta
16:00 Tusker FC vs KCB

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 AS Kigali vs Marines FC Gisenyi
16:00 Bugesera FC vs APR FC
16:00 Muhazi United FC vs Police FC Rwanda

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Green Eagles vs Power Dynamos

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *