SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024

Filed in Michezo by on 25/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 25 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 25 February 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 25 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 25 February 2024.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
14:00 Tabora United vs Singida Big Stars
16:00 Geita Gold FC vs Mashujaa
16:00 Tanzania Prisons vs Azam FC
18:30 Kagera Sugar vs Ihefu FC

πŸ‘‰England – EFL Cup: Final
18:00 Chelsea vs Liverpool

πŸ‘‰England – Premier League
16:30 Wolves vs Sheffield United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Cadiz vs Celta Vigo
18:15 Real Betis vs Athletic Club
20:30 Las Palmas vs Osasuna
23:00 Real Madrid vs Sevilla

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Juventus vs Frosinone
17:00 Cagliari vs Napoli
20:00 Lecce vs Inter Milan
22:45 AC Milan vs Atalanta

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Eintracht Frankfurt vs Wolfsburg
19:30 Borussia Dortmund vs Hoffenhein
21:30 Augsburg vs Freiburg

πŸ‘‰France – Ligue 1
15:00 Lens vs Monaco
17:00 Le Havre vs Reims
17:00 Nice vs Clermont Foot
17:00 Toulouse vs Lille
19:05 Paris Saint-Germain vs Rennes
22:45 Marseille vs Montpellier

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
14:15 Excelsior vs Vitesse
16:30 Almere City FC vs Feyenoord
16:30 FC Twente vs Go Ahead Eagles
18:45 AZ Alkmaar vs Ajax Amsterdam
22:00 FC Volendam vs SC Heerenveen

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Sivasspor vs Pendikspor
16:00 Fatih Karagumruk vs Alanyaspor
16:00 Trabzonspor vs Adana Demirspor
19:00 Istanbulspor vs Besiktas

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 25 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 25 February 2024.πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Vizela vs Estoril
21:00 Benfica vs Portimonense
21:00 Gil Vicente vs FC Porto
23:30 Rio Ave vs Sporting CP

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Feiha vs Abha
20:00 Al Shabab vs Al Nassr FC

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
15:30 Club Brugge vs Anderlecht
18:00 KAA Gent vs Royal Antwerp
20:30 Union St.Gilloise vs Standard Liege
21:15 Eupen vs Cercle Brugge

πŸ‘‰Scotland – Premiership
15:00 Motherwell vs Celtic

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Club Deportivo Eldense vs Racing de Ferrol
18:15 Alcorcon vs Tenerife
18:15 Burgos CF vs Sporting Gijon
20:30 Cartagena vs Elche
23:00 SD Amorebieta vs Albacete

πŸ‘‰Italy – Serie B
18:15 Modena vs Spezia

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:30 Fortuna Dusseldorf vs Hansa Rostock
15:30 Greuther Furth vs 1. FC Nuremberg
15:30 Hamburger SV vs Elversberg

πŸ‘‰Switzerland – Super League
16:15 Lugano vs FC Zurich
18:30 Lausanne vs Winterthur
18:30 Young Boys vs Servette

πŸ‘‰Egypt – Premier League
17:00 Pharco FC vs El Geish
20:00 Al-Ittihad Alexandria vs National Bank

πŸ‘‰Denmark – Superliga
16:00 Hvidovre vs Viborg
16:00 Vejle Boldklub vs Silkeborg
18:00 OB vs Broendby IF
20:00 AGF vs FC Midtjylland

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 SK Dynamo Ceske Budejovice vs SK Sigma Olomouc
17:00 Slavia Prague vs Pardubice
20:00 Slovacko vs Sparta Prague

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
16:30 SK Austria Klagenfurt vs BW Linz
16:30 WSG Tirol vs Sturm Graz
19:00 Rapid Wien vs Austria Wien

πŸ‘‰Greece – Super League
17:30 PAS Giannina vs OFI U19
18:00 Panetolikos vs PAOK FC
19:00 Olympiacos vs Asteras Tripolis
20:30 Aris vs NFC Volos
21:00 Panathinaikos vs Kifisia FC

πŸ‘‰Israel – Premier League
21:00 FC Ashdod vs Maccabi Haifa

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group A
16:00 SuperSport United vs Future FC
19:00 Al-Hilal vs USM Alger

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group B
19:00 Abu Salim vs El Zamalek
22:00 Academie SOAR vs Sagrada Esperanca

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group C
19:00 Academica Petroleos do Lobito vs Rivers United FC
19:00 Dreams FC vs Club Africain

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group D
19:00 Stade Malien vs Diables Noirs
22:00 Sekhukhune United vs RSB Berkane

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Stade D’abidjan vs SOL FC
21:00 Zoman FC vs Stella Club

πŸ‘‰India – Super League
17:00 Kerala Blasters FC vs FC Goa

πŸ‘‰China – Super Cup
11:00 Shanghai Port vs Shanghai Shenhua

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Bechem United vs Nsoatreman
18:00 Bibiani Gold Stars vs Berekum Chelsea
18:00 Bofoakwa Tano vs Great Olympics
18:00 Hearts of Oak vs Real Tamale
18:00 Karela United vs Legon Cities FC

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:00 Tafic vs Vtm FC
17:30 Holy Ghost SC vs Sua Flamingoes
17:30 Masitoaka vs Matebele FC

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
17:00 Gombe United vs Sporting Lagos
17:00 Plateau United vs Shooting Stars
18:00 Akwa United vs Bayelsa United
18:00 Kano Pillars vs Sunshine Stars
18:00 Lobi Stars vs Heartland Owerre
18:00 Niger Tornadoes vs Abia Warriors

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Etincelles vs Sunrise
16:00 Gorilla FC vs Bugesera FC
16:00 Mukura Victory vs APR FC

πŸ‘‰Senegal – Premier League
19:30 ASC Linguere vs Casa Sport
19:30 Generation Foot vs Stade de Mbour
19:30 Guediawaye FC vs Diaraf
19:30 US Ouakam vs AS Pikine

πŸ‘‰South Africa – Cup
16:00 D’General FC vs Madridtas
16:00 Maritzburg United vs Paarl United
16:00 NC Prod vs Chippa United
19:00 Kaizer Chiefs vs Milford FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
16:30 Al Bataeh vs Al-Wahda
16:30 Shabab Al-Ahli Dubai FC vs Ajman
19:00 Baniyas vs Al-Ain

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 Mutondo Stars vs Trident FC
16:00 Zesco United vs Power Dynamos

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *