SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili March 03-2024

Filed in Michezo by on 03/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili March 03-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili March 03-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 03 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 03 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili March 03-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili March 03-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 03 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 03 Machi 2024.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
16:00 Tabora United vs Coastal Union
19:00 Azam FC vs Dodoma Jiji FC

πŸ‘‰TanzaniaΒ  – NBC Championship
14:00 Polisi Tanzania vs Cosmopolitan FC
16:00 Copco FC vs Ruvu Shooting

πŸ‘‰England – Premier League
16:00 Burnley vs Bournemouth
18:30 Manchester City vs Manchester United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Villarreal vs Granada
18:15 Atletico Madrid vs Real Betis
20:30 Mallorca vs Girona
23:00 Athletic Club vs Barcelona

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Verona vs Sassuolo
17:00 Empoli vs Cagliari
17:00 Frosinone vs Lecce
20:00 Atalanta vs Bologna
22:45 Napoli vs Juventus

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 FC Cologne vs Bayer Leverkusen
19:30 Hoffenheim vs Werder Bremen

πŸ‘‰France – Ligue 1
15:00 Toulouse vs Nice
17:00 Brest vs Le Havre
17:00 Montpellier vs Strasbourg
17:00 Nantes vs Metz
19:05 Rennes vs Lorient
22:45 Lyon vs Lens

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
14:15 Ajax Amsterdam vs FC Utrecht
16:30 PSV Eindhoven vs Feyenoord
16:30 SC Heerenveen vs PEC Zwolle
18:45 Fortuna Sittard vs Excelsior
22:00 Heracles vs Almere City FC

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Istanbul Basaksehir vs Samsunspor
13:30 Pendikspor vs Konyaspor
19:00 Besiktas vs Galatasaray

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Casa Pia AC vs Gil Vicente
18:30 Portimonense vs Vizela
21:00 Sporting CP vs Farense
23:30 FC Porto vs Benfica

πŸ‘‰International Friendlies – Friendlies 2024
23:00 Trinidad and Tobago vs Jamaica

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
15:30 KRC Genk vs Club Brugge
18:00 Royal Antwerp vs St.Truiden
20:30 Anderlech vs Eupen
21:15 Kortrijk vs RWD Molenbeek

πŸ‘‰Scotland – Premiership
15:00 Hearts vs Celtic

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 FC Andorra vs Real Valladolid
18:15 Tenerife vs Mirandes
20:30 Real Zaragoza vs SD Amorebieta
23:00 Leganes vs Eibar

πŸ‘‰Italy – Serie B
18:15 Ascoli vs AC Reggiana
18:15 Bari vs Spezia
18:15 Cittadella vs Pisa
18:15 Como vs Venezia
18:15 Cosenza vs Catanzaro
18:15 FeralpiSalo vs Sampdoria
20:30 Modena vs Cremonese

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:30 Elversberg vs Wehen Wiesbaden
15:30 Hamburger SV vs VFL OsnabrΓΌck
15:30 Paderborn vs Magdeburg

πŸ‘‰Switzerland – Super League
16:15 Luzern vs Lugano
18:30 FC Zurich vs Young Boys
18:30.Winterthur vs Yverdon

πŸ‘‰Egypt – Premier League
20:00 ENPPI vs Al-Ittihad Alexandria

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili March 03-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 03 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 03 Machi 2024.πŸ‘‰Denmark – Superliga
16:00 Lyngby vs Hvidovre
16:00 Viborg vs Randers FC
18:00 Broendby IF vs Vejle Boldklub
20:00 AGF vs OB

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League

16:00 Teplice vs Slovan Liberec
17:00 FC Zlin vs Banik Ostrava
20:00 Sparta Prague vs Slavia Prague

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
19:00 W Linz vs Austria Wien
19:00 FC Salzburg vs SK Austria Klagenfurt
19:00 Rapid Wien vs Austria Lustenau
19:00 SCR Altach vs LASK
19:00 Sturm Graz vs Wolfsberger AC
19:00 WSG Tirol vs TSV Hartberg

πŸ‘‰Greece – Super League
20:30 Aris vs AEK Athens
20:30 Kifisia FC vs Panetolikos
20:30 Lamia vs PAOK FC
20:30 OFI Crete vs Panathinaikos
20:30 Olympiacos vs NFC Volos
20:30 Panserraikos FC vs Asteras Tripolis
20:30 PAS Giannina vs Atromitos

πŸ‘‰China – Super League
14:35 Zhejiang Professional vs Sichuan Jiuniu
15:00 Meizhou Hakka vs Shanghai Shenhua

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Cape Town Spurs vs TS Galaxy

πŸ‘‰Israel – Premier League
21:00 Maccabi Haifa vs Hapoel Hadera

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
13:30 Giresunspor vs Adanaspor
16:00 Goztepe vs Boluspor
19:00 Corum FK vs Bandirmaspor

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 CD Lunda Sul vs Wiliete SC

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group A
19:00 Future FC vs Al-Hilal
19:00 USM Alger vs SuperSport United

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group B
22:00 El Zamalek vs Academie SOAR
22:00 Sagrada Esperanca ve Abu Salim

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group C
19:00 Club Africain vs Academica Petroleos do Lobito
19:00 Rivers United FC vs Dreams FC

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group D
16:00 Diables Noirs vs Sekhukhune United
22:00 RSB Berkane vs Stade Malien

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Berekum Chelsea vs Karela United
18:00 Legon Cities FC vs Accra Lions
18:00 Nsoatreman vs Hearts of Oak
18:00 Samartex vs Nations FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Ethiopia Coffee SC vs Sidama Bunna SC
19:00 Ethiopia NIGD Bank vs Adama City

πŸ‘‰India – Super League
17:00 Chennaiyin FC vs Odisha FC

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 SOL FC vs Stella Club
21:00 Stade D’abidjan vs Zoman FC

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
18:00 Jeunesse Sportive Soualem vs MAT Tetouan
20:00 Raja Casablanca vs Olympic Club de Safi

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Douanes Niamey vs Urana
18:00 Sahel vs Akokana

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
18:00 Heartland Owerri vs Sunshine Stars
18:00 Lobi Stars vs Katsina United
18:00 Niger Tornadoes vs Enugu Rangers
18:00 Plateau United vs Bendel Insurance

πŸ‘‰Kenya – Premier League
15:00 AFC Leopards vs Nzoia Sugar FC
15:00 KCB vs Murang’a Seal
15:00 Shabana vs Bandari

πŸ‘‰Senegal – Premier League
18:30 AS Pikine vs ASC Linguere
19:30 Casa Sport vs Guediawaye FC
19:30 Sonacos vs ASC Diambars
19:30 Stade de Mbour vs Jamono Fatick
19:30 US Goree vs Generation Foot

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Gasogi United vs Marines FC Gisenyi
16:00 Sunrise vs Rayon Sports FC

πŸ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
16:00 Al Faisaly vs Al Bukayriyah
16:00 Al Jabalain vs Al Qadasiya
18:20 Al Adalh vs Al Safa

πŸ‘‰South Africa – 1st Division
16:30 Magesi FC vs Baroka FC
16:30 Platinum City Rovers vs University of Pretoria

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
16:25 Al Fujairah vs Gulf Heroes FC
16:25 AL-Rams vs Gulf United
16:25 Dibba Al Fujairah vs AL Oruba
16:25 Masafi SC vs AL Jazira AL Hamra
16:25 Masfoot Sports Club vs Al-Dhafra

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Mufulira Wanderers vs Mutondo Stars

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *