KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 19-2024

Filed in Michezo by on 19/05/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 19-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 19-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 19 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 19-2024, Ratiba ya Leo Jumapili 19 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumapili tarehe 19 May 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 19-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 19-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 19 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 19-2024, Ratiba ya Leo Jumapili 19 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumapili tarehe 19 May 2024.

πŸ‘‰Tanzania – CRDB Bank Federation Cup – Semi-Finals
15:30 Ihefu FC vs Young Africans

πŸ‘‰England – Premier League
18:00 Arsenal vs Everton
18:00 Brentford vs Newcastle United
18:00 Brighton vs Manchester United
18:00 Burnley vs Nottingham Forest
18:00 Chelsea vs Bournemouth
18:00 Crystal Palace vs Aston Villa
18:00 Liverpool vs Wolves
18:00 Luton Town vs Fulham
18:00 Manchester City vs West Ham United
18:00 Sheffield United vs Tottenham Hotspur

πŸ‘‰Spain – Laliga
20:00 Athletic Club vs Sevilla
20:00 Atletico Madrid vs Osasuna
20:00 Barcelona vs Rayo Vallecano
20:00 Cadiz vs Las Palmas
20:00 Granada vs Celta Vigo
20:00 Mallorca vs Almeria
20:00 Real Betis vs Real Sociedad
20:00 Valencia vs Girona
20:00 Villarreal vs Real Madrid

πŸ‘‰Italy – Serie A
13:30 Sassuolo vs Cagliari
16:00 Monza vs Frosinone
16:00 Udinese vs Empoli
19:00 Inter Milan vs Lazio
21:45 Roma vs Genoa

πŸ‘‰France – Ligue 1
22:00 Le Havre vs Marseille
22:00 Lens vs Montpellier
22:00 Lille vs Nice
22:00 Lorient vs Clermont Foot
22:00 Lyon vs Strasbourg
22:00 Metz vs Paris Saint-Germain
22:00 Monaco vs Nantes
22:00 Reims vs Rennes
22:00 Toulouse vs Brest

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
15:30 Almere City FC vs NEC Nijmegen
15:30 AZ Alkmaar vs FC Utrecht
15:30 FC Volendam vs Go Ahead Eagles
15:30 Feyenoord vs Excelsior
15:30 Heracles vs Fortuna Sittard
15:30 PEC Zwolle vs FC Twente
15:30 PSV Eindhoven vs RKC Waalwijk
15:30 Sparta Rotterdam vs SC Heerenveen
15:30 Vitesse va Ajax Amsterdam

πŸ‘‰England – League 2: Play-Offs
15:00 Crawley Town vs Crewe Alexandra

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
19:00 Galatasaray vs Fenerbahce

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: Championship Group
14:30 Cercle Brugge vs Union St.Gilloise
19:30 Anderlecht vs Club Brugge

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: Qualification Play-Offs
20:15 Lommel vs Kortrijk

πŸ‘‰Scotland – Premiership: Relegation Group
17:00 Livingston vs Hibernian
17:00 Motherwell vs St. Johnstone
17:00 Ross County vs Aberdeen

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
15:00 Eibar vs Cartagena
17:15 Alcorcon vs Real Valladolid
22:00 Real Zaragoza vs Racing de Ferrol

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
16:30 Elversberg vs Karlsruher SC
16:30 Fortuna Dusseldorf vs Magdeburg
16:30 Greuther Furth vs Schalke 04
16:30 Hamburger SV vs 1. FC Nuremberg
16:30 Hannover 96 vs Holstein Kiel
16:30 Hansa Rostock vs Paderborn
16:30 Kaiserslautern vs Eintracht Braunschweig
16:30 VFL OsnabrΓΌck vs Hertha Berlin
16:30 Wehen Wiesbaden vs St. Pauli

πŸ‘‰International – Friendly Match
17:00 Sudan vs Tanzania

πŸ‘‰Argentina – Primera Division
21:00 Barracas Central vs Sarmiento
21:30 Club Atletico Platense vs Independiente
23:45 Banfield vs CA Huracan
23:45 Talleres vs Atletico Tucuman

πŸ‘‰Egypt – Premier League
18:00 Ismaily SC vs Pyramids FC

πŸ‘‰Sweden – Allsvenskan
15:00 Brommapojkarna vs IFK Norrkoeping
15:00 Hammarby IF vs AIK
17:30 GAIS vs Elfsborg
17:30 Vaernamo vs Kalmar FF

πŸ‘‰Denmark – Superliga: Relegation Group
15:00 OB vs Randers FC

πŸ‘‰Egypt – Premier League
18:00 Ismaily SC vs Pyramids FC

πŸ‘‰Sweden – Allsvenskan
15:00 Brommapojkarna vs IFK Norrkoeping
15:00 Hammarby IF vs AIK
17:30 GAIS vs Elfsborg
17:30 Vaernamo vs Kalmar FF

πŸ‘‰Austria – Bundesliga: Championship
18:00 FC Salzburg vs LASK
18:00 Rapid Wien vs TSV Hartberg
18:00 Sturm Graz vs SK Austria Klagenfurt

πŸ‘‰Greece – Super League: Championship
20:00 AEK Athens vs Lamia
20:00 Aris vsvPAOK FC
20:00 Panathinaikos vs Olympiacos

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 Sao Salvador vs FC Bravos do Maquis
17:30 Santa Rita vs Primeiro de Agosto

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 SOL FC vs AS Denguele
21:00 Stade D’abidjan vs Academia F. Amadou Diallo

πŸ‘‰China – Cup
09:30 Qingdao Elite United vs Suzhou Dongwu
10:30 Beijing Technology vs Guangxi Baoyun
10:30 Ganzhou Ruishi FC vs Liaoning Tieren
12:00 Guangxi Hengchen vs Dalian Zhixing FC
14:30 Zhejiang Yiwu Mall vs Chongqing Tonglianglong FC

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Bechem United vs Karela United
18:00 Dreams FC vs Heart of Lions
18:00 Hearts of Oak vs Aduana Stars
18:00 Medeama SC vs Real Tamale
18:00 Nsoatreman vs Bibiani Gold Stars
18:00 Samartex vs Bofoakwa Tano

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Adama City FC vs Sidama Bunna SC
18:00 Shashemene City vs Ethiopia Coffee SC

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
15:00 Inter Club Brazzaville vs AS Cheminots
17:30 AS Kondzo vs Leopards de Dolisie

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group A
17:30 Al Ahli Benghazi vs Al-Suqoor
17:30 Al Ta’awon SC vs Al Murooj
17:30 Al-Anwar vs Al Sadaqa

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
19:30 Stade Malien vs AS Real Bamako
21:30 USFAS Bamako vz AS Police

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 Nzoia Sugar FC vz Nairobi City Stars
15:00 AFC Leopards vs Bidco United
15:00 Bandari vs Sofapaka
15:00 Gor Mahia vs Muhoroni Youth

πŸ‘‰Mozambique – Mocambola
16:00 Baia de Pemba vs Desportivo de Nacala
16:00 Costa Do Sol vs Textafrica
16:00 ENH de Vilankulo vs Black Bulls Maputo
16:00 Ferroviario da Beira vs Ferroviario de Maputo

πŸ‘‰Tunisia – Tunisian Cup
16:30 Olympique de Beja vs ES Djerba Midoun
16:30 Sakiet Eddaier vs CA Bizertin
16:30 Sporting Ben Arous vs Js Omrane
16:30 US Monastir vs AS Gabes

πŸ‘‰Ukraine – Premier League
13:00 Cherkasy vs Zorya
15:30 FC Minaj vs FC Kolos Kovalivka
15:30 Metalist 1925 vs Polissya Zhytomyr
15:30 Rukh Lviv vs Chornomorets Odessa
15:30 SC Dnipro-1 vs Shakhtar Donetsk
15:30 Veres Rivne vs FC Olexandriya
15:30 Vorskla vs FC Obolon Kyiv

πŸ‘‰Senegal – Premier League
20:00 AS Pikine vs Teungueth FC
20:00 Casa Sport vs Stade de Mbour
20:00 Diaraf vs Jamono Fatick
20:00 Sonacos vs US Ouakaam

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:30 Liberte vs Zumunta
18:30 Renaissance de Boukoki vs Nigelec
18:30 Tagour Provincial Club vs Espoir
18:30 Tahoua vs Jangorzo

πŸ‘‰South Africa – 1st Division
16:00 Black Leopards vs MM Platinum
16:00 JDR Stars vs Maritzburg United
16:00 Magesi FC vs Venda
16:00 Marumo Gallants vsvOrbit College
16:00 Milford FC vs Pretoria Callies
16:00 Platinum City Rovers vs Hungry Lions FC
16:00 University of Pretoria vs Baroka FC
1600 Upington City vs Casric Stars FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
17:10 VAl Arabi vsbUnited
17:10 Al Hamriyah vs Al Taawon
17:10 AL Jazira AL Hamra vs AL Oruba
17:10 Al-Dhafra vsvGulf United
17:10 Dibba Al-Hisn vs City Football Club
17:10 Masafi SC vs Al-Thaid
17:10 Masfoot Sports Club vs Dibba Al Fujairah

πŸ‘‰Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 CAPS United vs Dynamos
16:00 Chicken Inn FC vs Simba Bhora FC
16:00 Manica Diamonds vs GreenFuel

About Nijuze Habari Blog

About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira.

About Nijuze Habari

About Nijuze Habari Blog, About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira, Nijuze Habari 24, Nijuze Habari Ajira, Nijuze Habari Michezo, Nijuze Habari Magazeti, Nijuze Habari Matokeo, Nijuze Habari Ratiba.

Nijuze Habari ni Blog ya Kiswahili Maarufu Duniani kwa Habari za Magazeti, Habari za Michezo, Nafasi za Ajira Mpya na Tetesi za Usajili.

Nijuze Habari inakuletea Nafasi za Kazi kila siku, Makala Mbali mbali Pamoja na Kutazama Ratiba na Matokeo ya Ligi zote Duniani, Matokeo ya EPL, Matokeo ya Bundesliga, Matokeo ya Seria A, Matokeo ya La Liga, Matokeo ya League 1, Matokeo ya NBC Premier League.

Nijuze Habari inakuwezesha kutazama Matokeo ya moja kwa moja (LIVE Updates) wakati mechi zinaendelea za Simba na Yanga kwenye Ligi Kuu ya NBC na kwenye michezo ya CAF pamoja na Michezo mingine itakayoshiriki

Nijuze Habari pia inakuleta Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Wafungaji Bora, Makipa Bora, Wachezaji Bora, Vikosi vya Simba na Yanga, ratiba za Simba, Yanga na Azam FC, Matokeo ya Simba SC, Matokeo ya Yanga, ratiba ya Bundesliga, ratiba ya EPL, ratiba ya Seria A, ratiba ya League 1, ratiba ya La Liga.

About Nijuze Habari Blog

Nijuze Habari pia inakuletea Matokeo ya NECTA Tanzania na Zanzibar, Yanayojiri Magazetini Kila Siku, Habari Kubwa za Magazeti Pamoja Vichwa vya Habari za Magazeti.

Matokeo ya NECTA Darasa la Nne, Matokeo ya NECTA Darasa la Saba, Matokeo ya NECTA Kidato cha Kwanza, Matokeo ya NECTA Kidato cha Nne, Matokeo ya NECTA ya Form 6 na Nyuo Mbali Mbali, Pamoja Waliochaguliwa kujiunga na Kidato Cha Kwanza na Kidato Cha Tano.

Pia Nijuze Habari inakuletea taarifa zote Bodi ya Mikopo ya Elimu Juu HESLB, Nafasi za Ajira zinazotangazwa kila Siku na Taasisi Mbalimbali kama Ajiraportal na Makampuni Mbalimbali, Wanaoitwa Kazini kila siku na Wanaoitwa kwenye Usaili Taasisi Mbalimbali za Serikalini na Makampuni kila Siku, Ratiba ya Ligi Kuu ya NBC.

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags: , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *