KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 26-2024

Filed in Michezo by on 26/05/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 26-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 26-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 26 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 26-2024, Ratiba ya Leo Jumapili 26 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumapili tarehe 26 May 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 26-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili May 26-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 26 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 26-2024, Ratiba ya Leo Jumapili 26 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumapili tarehe 26 May 2024.

πŸ‘‰Spain – Laliga
15:00 Getafe vs Mallorca
17:15 Celta Vigo vs Valencia
17:15 Las Palmas vs Deportivo Alaves
22:00 Sevilla vs Barcelona

πŸ‘‰Italy – Serie A
19:00 Atalanta vs Torino
19:00 Napoli vs Lecce
21:45 Empoli vs Roma
21:45 Frosinone vs Udinese
21:45 Lazio vs Sassuolo
21:45 Verona vs Inter Milan

πŸ‘‰England – Championship: Play-Offs
17:00 Leeds United vs Southampton

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
19:00 Adana Demirspor vs Istanbul Basaksehir
19:00 Fenerbahce vs Istanbulspor
19:00 Hatayspor vs Rizespor
19:00 Kasimpasa vs Besiktas
19:00 Konyaspor vs Galatasaray
19:00 Pendikspor vs Gaziantep FK
19:00 Trabzonspor vs Ankaragucu

πŸ‘‰Portugal – Portugal Cup: Final
19:15 FC Porto vs Sporting CP

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League: Championship Group
19:30 Club Brugge vs Cercle Brugge
19:30 Royal Antwerp vs Anderlecht
19:30 Union St.Gilloise vs KRC Genk

πŸ‘‰Scotland – Premiership: Qualification
14:00 Ross County vs Raith Rovers

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
19:30 Albacete vs Mirandes
19:30 Burgos CF vs Tenerife
19:30 Cartagena vs SD Huesca
19:30 Elche vs Club Deportivo Eldense
19:30 Levante vs Alcorcon
19:30 Racing de Ferrol vs Leganes
19:30 Racing Santander vs Real Zaragoza
19:30 Real Oviedo vs FC Andorra
19:30 Real Valladolid vs Villarreal B
19:30 SD Amorebieta vs Espanyol
19:30 Sporting Gijon vs Eibar

πŸ‘‰Argentina – Primera Division
21:30 CA Huracan vs Instituto Cordoba
23:30 Sarmiento vs Independiente Rivadavia
23:45 Gimnasia LP vs Banfield

πŸ‘‰Switzerland – Super League: Qualification Play-Offs
17:30 Grasshopper vs Thun

πŸ‘‰Egypt – Premier League
16:00 National Bank vs Ismaily SC
19:00 El Geish vs Baladiyyat Al-Mehalla
19:00 Future FC vs Al Masry

πŸ‘‰Sweden – Allsvenskan
15:00 Hammarby IF vs Sirius
17:30 VΓ€sterΓ₯s SK vs Brommapojkarna

πŸ‘‰Denmark – Superliga: Championship Group
18:00 Broendby IF vs AGF
18:00 FC Copenhagen vs FC Nordsjaelland
18:00 FC Midtjylland vs Silkeborg

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League: Championship
17:00 Banik Ostrava vs Slovacko
17:00 Slavia Prague vs Mlada Boleslav
17:00 Sparta Prague vs Viktoria Plzen

πŸ‘‰China – Super League
13:00 Shenzhen Peng City vs Shanghai Shenhua
14:00 Beijing Guoan vs Nantong Zhiyun FC
14:00 Qingdao Hainiu vs Tianjin Jinmen Tiger
14:35 Changchun Yatai vs Henan Songshan Longmen
14:35 Chengdu Rongcheng vs Qingdao West Coast
15:00 Shanghai Port vs Cangzhou Mighty Lions

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
18:45 CR Belouizdad va MC El Bayadh
18:45 ES Setif vs NC Magra
18:45 JS Kabylie vs MC Alger
18:45 MC Oran vs Ben Aknoun
18:45 Paradou AC vs US Souf
18:45 US Biskra vs CS Constantine
18:45 USM Khenchela vs JS Saoura

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:30 CD Huila vs
Petro Atletico
17:30 Primeiro de Agosto vs Sao Salvador
17:30 Santa Rita vs Academica Petroleos do Lobito
18:00 Wiliete SC vs Sagrada Esperanca

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
15:00 AS Bng vs ara Brazzaville
17:00 Leopards de Dolisie vs V. Club Mokanda
17:30 AS Otoho vs JS Talangai

πŸ‘‰Ethiopia -Premier League
15:00 Ethiopia Coffee SC vs Hambericho Durame SC well
18:00 Hadiya Hossana FC vs Hawassa City SC

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Asante Kotoko SC vs Hearts of Oak
18:00 Bibiani Gold Stars vs Dreams FC
18:00 Bofoakwa Tano vs Medeama SC
18:00 Great Olympics vs Berekum Chelsea
18:00 Heart of Lions vs Samartex
18:00 Real Tamale vs Legon Cities FC

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 AS FAN vs AS GNN

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
16:00 Plateau United vs Niger Tornadoes
18:00 Enugu Rangers vs Bayelsa United
18:00 Heartland Owerri vs Gombe United
18:00 Kano Pillars vs Doma United
18:00 Katsina United vs Shooting Stars
18:00 Kwara United vs Remo Stars
18:00 Lobi Stars vs Akwa United
18:00 Sunshine Stars vs Bendel Insurance
18:15 Abia Warriors vs Enyimba
18:15 Rivers United FC vs Sporting Lagos

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 ASI D’Abengourou vs Stade D’abidjan
18:30 Bouake FC vs Sporting Gagnoa
18:30 Mouna FC vs Lys Sassandra
18:30 San Pedro vs Racing Club Abidjan
21:00 Academia F. Amadou Diallo vs Stella Club

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
18:00 Abu Salim vs Asaria
18:00 Al Malaab El Libby vs Al-Khums
18:00 Al-Ahli Tripoli vs Al-Ittihad Misrati
18:00 Asswehly SC vs Al Bashaer
18:00 Olympic Azzaweya SC vs Al-Madina

πŸ‘‰Mali – Ligue 1
19:30 Afrique Football Elite vs US Bougouni
19:30 ATS De Koro vs AS Police
19:30 Binga FC vs USC Kita
19:30 Union Sportive Bougouba vs Club Olympique de Bamako
21:30 Stade Malien vs AS Korofina

πŸ‘‰Mozambique – Mocambola
16:00 Desportivo de Nacala vs Ferroviario de Nampula
16:00 Ferroviario de Lichinga vs Costa Do Sol
16:00 Textafrica vs Baia de Pemba
16:00 UD Do Songo vs Ferroviario da Beira

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
18:40 Al-Wasl vs Shabab Al-Ahli Dubai FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
17:15 AL Oruba vs Al Hamriyah
17:15 Al Taawon vs Al Arabi
17:15 Al-Thaid vs Masfoot Sports Club
17:15 City Football Club vs Masafi SC
17:15 Dibba Al Fujairah vs Al Fujairah
17:15 Gulf Heroes FC vs Al-Dhafra
17:15 Gulf United vs AL Jazira AL Hamra
17:15 United vs Dibba Al-Hisn

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Green Buffaloes vs Forest Rangers

πŸ‘‰Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Arenel Movers vs Bulawayo Chiefs
16:00 CAPS United vs Simba Bhora FC
16:00 FC Platinum vs Dynamos
16:00 GreenFuel FC vs Highlanders
16:00 Manica Diamonds vs Hwange

About Nijuze Habari Blog

About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira.

About Nijuze Habari

About Nijuze Habari Blog, About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira, Nijuze Habari 24, Nijuze Habari Ajira, Nijuze Habari Michezo, Nijuze Habari Magazeti, Nijuze Habari Matokeo, Nijuze Habari Ratiba.

Nijuze Habari ni Blog ya Kiswahili Maarufu Duniani kwa Habari za Magazeti, Habari za Michezo, Nafasi za Ajira Mpya na Tetesi za Usajili.

Nijuze Habari inakuletea Nafasi za Kazi kila siku, Makala Mbali mbali Pamoja na Kutazama Ratiba na Matokeo ya Ligi zote Duniani, Matokeo ya EPL, Matokeo ya Bundesliga, Matokeo ya Seria A, Matokeo ya La Liga, Matokeo ya League 1, Matokeo ya NBC Premier League.

Nijuze Habari inakuwezesha kutazama Matokeo ya moja kwa moja (LIVE Updates) wakati mechi zinaendelea za Simba na Yanga kwenye Ligi Kuu ya NBC na kwenye michezo ya CAF pamoja na Michezo mingine itakayoshiriki

Nijuze Habari pia inakuleta Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Wafungaji Bora, Makipa Bora, Wachezaji Bora, Vikosi vya Simba na Yanga, ratiba za Simba, Yanga na Azam FC, Matokeo ya Simba SC, Matokeo ya Yanga, ratiba ya Bundesliga, ratiba ya EPL, ratiba ya Seria A, ratiba ya League 1, ratiba ya La Liga.

About Nijuze Habari Blog

Nijuze Habari pia inakuletea Matokeo ya NECTA Tanzania na Zanzibar, Yanayojiri Magazetini Kila Siku, Habari Kubwa za Magazeti Pamoja Vichwa vya Habari za Magazeti.

Matokeo ya NECTA Darasa la Nne, Matokeo ya NECTA Darasa la Saba, Matokeo ya NECTA Kidato cha Kwanza, Matokeo ya NECTA Kidato cha Nne, Matokeo ya NECTA ya Form 6 na Nyuo Mbali Mbali, Pamoja Waliochaguliwa kujiunga na Kidato Cha Kwanza na Kidato Cha Tano.

Pia Nijuze Habari inakuletea taarifa zote Bodi ya Mikopo ya Elimu Juu HESLB, Nafasi za Ajira zinazotangazwa kila Siku na Taasisi Mbalimbali kama Ajiraportal na Makampuni Mbalimbali, Wanaoitwa Kazini kila siku na Wanaoitwa kwenye Usaili Taasisi Mbalimbali za Serikalini na Makampuni kila Siku, Ratiba ya Ligi Kuu ya NBC.

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags: , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *