SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZAΒ HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano February 21-2024

Filed in Michezo by on 20/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano February 21-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano February 21-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 21 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 21 February 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano February 21-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano February 21-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 21 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 21 February 2024.

πŸ‘‰England – Premier League
22:30 Liverpool vs Luton Town

πŸ‘‰CAF Champions League – Round Of 16
23:00 FC Porto vs Arsenal
23:00 Napoli vs Barcelona

πŸ‘‰Europa Conference League – Knockout Round Play-offs
20:45 KAA Gent vs Maccabi Haifa

πŸ‘‰Asia – Champions League Round Of 16
12:00 Ventforet Kofu vs Ulsan Hyundai
14:00 Yokohama F.Marinos vs Bangkok United
19:00 Al-Ain vs Nasaf Qarshi
21:00 Al Nassr FC vs Al Feiha

πŸ‘‰Argentina – Cup
23:10 Tigre vs Chacarita Juniors

πŸ‘‰Greece – Cup
20:00 Panathinaikos vs PAOK FC

πŸ‘‰Angola – Girabola
18:00 Sagrada Esperanca vs Recreativo do Libolo

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:30 Matebele FC vs Security Systems
17:30 Tafic vs Gaborone United
17:30 Vtm FC vs Botswana Defence Force XI

πŸ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
18:30 ASEC Koudougou vs Rail Club Kadiogo
18:30 KOZAF FC vs US Forces Armees
18:30 Royal FC vs Vitesse FC
20:45 Sonabel vs Etoile Filante

πŸ‘‰Burundi – Premier League
14:00 Llb Amasipiri FC vs Musongati
16:00 Aigle Noir vs Telaviv FC
16:00 Le Messager Ngozi vs Rukinzo FC
16:00 Magara Young Boys vs Kayanza United
16:00 Olympic Star vs Moso Sugar Company
16:00 Tigre Noir Ruyigi vs Inter Star
16:30 Bumamuru FC vs Flambeau du Centre

πŸ‘‰South Africa – Cup
20:00 Highlands Park vs Sekhukhune United
20:00 University of Pretoria vs Cape Town Spurs

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
20:00 FUS Rabat vs MAT Tetouan
22:00 Chabab Mohammedia vs Olympic Club de Safi

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Akokana vs Jangorzo
18:00 AS GNN vs Renaissance de Boukoki
18:00 Tagour Provincial Club vs US Gendarmerie

πŸ‘‰India – Super League
17:00 FC Goa vsbNortheast United FC

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group A
16:00 Al-Akhdar vs Al-Suqoor
19:00 Al Ahli Benghazi vs Al Sadaqa

πŸ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
15:45 Al Batin vs Al Orobah FC
16:15 Ohod vs Al Bukayriyah
18:15 Al-Taraji Club vs Al Qadasiya

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *