SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 24-2024

Filed in Michezo by on 24/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 24-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 24-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 24 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatano tarehe 24/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 24/01/2024 AFCON 2023, Ratiba ya Mechi za Leo Nijuze Habari.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 24-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 24-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 24 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatano tarehe 24/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 24/01/2024 AFCON 2023, Ratiba ya Mechi za Leo Nijuze Habari.

👉England – EFL Cup: Semi-Finals
23:00 Fulham vs Liverpool

👉Spain – Copa Del Rey: Quarter-finals
21:30 Mallorca vs Girona
23:30 Athletic Club vs Barcelona

👉Germany – Bundesliga
22:30 Bayern Munich vs Union Berlin

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group E
20:00 Namibia vs Mali
20:00 South Africa vs Tunisia

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group F
23:00 Tanzania vs DR Congo
23:00 Zambia vs Morocco

👉AFC Asian Cup – Group D
14:30 Iraq vs Vietnam
14:30 Japan vs Indonesia

👉France – Coupe De France
20:00 Feignies Aulnoye vs Montpellier

👉Netherlands – Eredivisie
20:45 Almere City FC vs Fortuna Sittard

👉Netherlands – KNVB Beker: Round Of 16
22:00bFeyenoord vsbPSV Eindhoven

👉England – Championship
22:45 Leeds United vs Norwich City

👉England – National League
22:45bBoreham Wood vs Eastleigh

👉Turkiye – Super Lig
17:00 Ankaragucu vs Fatih Karagumruk
17:00 Gaziantep FK vs Konyaspor
20:00 Antalyaspor vs Sivasspor
20:00 Istanbul Basaksehir vs Fenerbahce

👉Portugal – League Cup: Semi Finals
22:45 Benfica vs Estoril

👉Scotland – Premiership
22:45bHibernian vs Rangers
22:45 St. Johnstone vs Aberdeen

👉UEFA Women’s Champions League 22/23 – Group C
20:45 Roma Women vs Bayern Munich Women
23:00 Paris Saint Germain Women vs Ajax Women

👉UEFA Women’s Champions League 22/23 – Group D
20:45 BK Haecken Women vs Paris FC Women
23:00 Chelsea Women vs Real Madrid Women

👉Club Friendlies – Club Friendlies 2024
12:00 FK Liepaja vs Paide Linnameeskond
13:00 Bvsc-Zuglo vs Budaorsi
13:00 CF Intercity vs Stal Mielec
13:00 FK MAS Taborsko vs Znojmo
13:00 Zaglebie Sosnowiec vs Rekord Bielsko-Biala
14:00 CS Mioveni vs Acs Flacara Horezu
14:00 Diosgyori VTK vs TSC Backa Topola
14:00 GKS Jastrzebie vs
GKS Belchatow
14:30 Lleida Esportiu vs FC Andorra
14:30 Zalgiris Vilnius vs Banga Gargzdai
15:00 FK Indija vs Kabel Novi Sad
15:00 OFK Beograd vs FK Prva Iskra Jonoon
15:00 RFS vs Talinna Kalev
15:00 SK Prostejov vs Start Brno
15:15 Zaglebie II Lubin vs Slask Wroclaw ll
15:30 CSKA 1948 vs Arda Kardzhali
16:00 Neftekhimik vs FC Volgar
16:00 TSV Hartberg vs FC Admira Wacker Modling
16:00 Zeljeznicar vs Hrvace
16:30 Bdin Vidin vs Javor
16:30 Gorica vs FK Radnicki Beograd
16:30 GOSK Gabela vs Sibenik
17:00 Krylya Sovetov Samara vs KF Gostivari
17:00 Olimpija Ljubljana vs Ludogorets Razgrad
17:00 Sassuolo vs Virtus Verona
17:00 Wolfsberger AC vs Piast Gliwice
17:00 Wolfsberger AC vs Piast Gliwice
17:00 Zilina vs Liptovsky Mikulas
17:30 Metropolitanos FC
Vs Monagas SC
18:00 Diosgyori VTK vs Hammarby IF
19:00 SK Austria Klagenfurt vs Sturm Graz II
19:00 Sokol Saratov vs Tekstilshchik
19:00 Vitkovice vs FK Frydek-Mistek
19:30 FK Sarajevo vs Aluminij
20:00 SV St. Anna vs FC Union RB Weinland Gamlitz
20:30 Academia Puerto Cabello vs Deportivo La Guaira
20:30 Banik Sous vs FK Chlumec nad Cidlinou
21:00 SK Slovan HAC vs SC Wiener Viktoria
21:30 Blau-Weiss Lohne vs VfL Oldenburg
21:30 Kriens vs FC Wettswil-Bonstetten
22:30 Carabobo FC vs Universidad Central

👉Greece – Cup
19:00 Aris vs Niki Volou
22:00 Panathinaikos vs Atromitos

👉India – Super Cup: Knockout Stage
17:00 East Bengal Club vs Jamshedpur

👉Egypt – League Cup: Group A
18:00 Al-Ittihad Alexandria vs Smouha SC
18:00 Future FC vs Baladiyyat Al-Mehalla

👉Egypt – League Cup: Group C
16:00 Ceramica Cleopatra vs El Dakhleya
16:00 ENPPI vs Ismaily SC

👉England – Isthmian League Premier DIVISION
22:45 Kingstonian vs Concord Rangers

👉Nigeria – NPFL
18:00 Enugu Rangers vs Rivers United FC

👉Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 Diables Noirs vs JS Talangai

👉Saudi Arabia – 1st Division
15:40 Al Kholood vs Al Jabalain
16:00 Al Ain vs Al Batin
17:55 Al Safa vs Al Bukayriyah

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *