SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano March 13-2024

Filed in Michezo by on 13/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano March 13-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano March 13-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 13 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 13 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano March 13-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano March 13-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 13 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 13 Machi 2024.

👉Tanzania – NBC Premier League
16:00 JKT Tanzania vs Tanzania Prisons
19:00 Kagera Sugar vs Mtibwa Sugar

👉England – Premier League
22:30 Bournemouth vs Luton Town

👉UEFA Champions League – Round Of 16
23:00 Atletico Madrid vs Inter Milan
23:00 Borussia Dortmund vs PSV Eindhoven

👉France – Coupe De France
23:10 Paris Saint-Germain vs Nice

👉England – League 1
23:00 Peterborough United vs Stevenage

👉Scotland – Premiership
22:45 Dundee FC vs Aberdeen
22:45 Ross County ve Hibernian

👉Asia – Champions League Quarter-Finals
13:00 Yokohama F.Marinos vs Shandong Taishan

👉Spain – Laliga 2
21:00 Levante vs FC Andorra

👉Nigeria – NPFL
16:00 Plateau United vs Gombe United
17:00 Doma United vs Shooting Stars
18:00 Akwa United vs Bendel Insurance
18:00 Heartland Owerri vs Abia Warriors
18:00 Kano Pillars vs Enugu Rangers
18:00 Lobi Stars vs Rivers United FC
18:00 Niger Tornadoes vs Sporting Lagos
18:00 Remo Stars vs Enyimba
18:00 Sunshine Stars vs Katsina United

👉Angola – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vs Sagrada Esperanca

👉India – Super League
17:00 Kerala Blasters FC vs Mohun Bagan Super Giant

👉Libya – Premier League: Group A
23:00 Al-Tahaddi vs Al Sadaqa

👉Libya – Premier League: Group B
23:30 Al-Madina vs Asaria

👉Ghana – Premier League
18:00 Berekum Chelsea vs Aduana Stars
18:00 Great Olympics vs Karela United
18:00 Samartex vs Nsoatreman
21:00 Asante Kotoko SC vs Accra Lions

👉Botswana – Premier League
17:30 Galaxy vs Botswana Defence Force XI

👉Uganda – Premier League
16:00 Express FC vs Wakiso Giants
16:00 Mbarara City vs Gadaffi FC
19:00 NEC FC vs Maroons FC

👉United Arab Emirates – Pro League
21:00 Baniyas vs Al-Wasl
21:00 Emirates Club vs Khorfakkan
21:00 Hatta vs Al-Wahda

👉South Africa – Cup
20:00 University of Pretoria vs Moroka Swallows

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *