KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMAΒ HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano May 15-2024

Filed in Michezo by on 15/05/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano May 15-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano May 15-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 15 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 15-2024, Ratiba ya Leo Jumatano 15 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumatano May 15-2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano May 15-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano May 15-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 15 May 2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo May 15-2024, Ratiba ya Leo Jumatano 15 May 2024, Ratiba ya Mechi Kali za Leo Jumatano May 15-2024.

πŸ‘‰Tanzania – Women’s Premier League
16:00 Bunda Queens vs Yanga Princess
16:00 Alliance Girls vs Simba Queens
16:00 Baobab Queens vs Ceasiaa Queens
16:00 JKT Queens vs Fountain Gate Princess
16:00 Geita Gold Queens vs Amani Queens

πŸ‘‰England -Premier League
21:45 Brighton vs Chelsea
22:00 Manchester United vs Newcastle United

πŸ‘‰Spain – Laliga
20:30 Rayo Vallecano vs Granada
20:30 Sevilla vs Cadiz
23:00 Celta Vigo vs Athletic Club
23:00 Getafe vs Atletico Madrid

πŸ‘‰Italy – Coppa Italia: Final
22:00 Atalanta vs Juventus

πŸ‘‰France – Ligue 1
22:00 Nice vs Paris Saint-Germain
22:00 Reims vs Marseille

πŸ‘‰Scotland – Premiership: Championship Group
21:30 Kilmarnock vs Celtic
21:45 St. Mirren vs Hearts

πŸ‘‰Scotland – Premiership: Relegation Group
21:45 Aberdeen vs Livingston
21:45bHibernian vs Motherwell
21:45 St. Johnstone vs Ross County

πŸ‘‰International – Friendly Match
17:00 Sudan vs Tanzania

πŸ‘‰Argentina – Cup
21:00 Gimnasia Mendoza vs Club Atletico Mitre
23:15 Almirante Brown vs San Martin de Tucuman

πŸ‘‰Switzerland – Super League: Championship Group
21:30 FC Zurich vs Servette

πŸ‘‰Switzerland – Super League: Relegation Group
21:30 Lausanne vs Luzern

πŸ‘‰Egypt – Premier League
16:00 El Dakhleya vsvEl Gounah
19:00 Pharco FC vs Baladiyyat Al-Mehalla
19:00 Pyramids FC vs Ceramica Cleopatra

πŸ‘‰Sweden – Allsvenskan
20:00 Elfsborg vs AIK
20:00 Halmstads BK vs BK Haecken
20:00 Mjaellby vs Hammarby IF
20:00 VΓ€sterΓ₯s SK vs Vaernamo

πŸ‘‰Denmark – Superliga: Championship Group
21:00 Broendby IF vs FC Nordsjaelland

πŸ‘‰Denmark – Superliga: Relegation Group
19:00 Randers FC vs Viborg
19:00 Vejle Boldklub vs Lyngby

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League: championship
20:30 Slavia Prague vs Viktoria Plzen

πŸ‘‰Greece – Super League: Championship
18:00 Lamia vs Aris
20:00 Olympiacos vs AEK Athens
20:00 PAOK FC vs Panathinaikos

πŸ‘‰China – Super League
14:35 Shanghai Shenhua vs Qingdao Hainiu

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vs Academica Petroleos do Lobito

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Dreams FC vs Bechem United

πŸ‘‰Botswana – Premier League
16:00 Galaxy vs Matebele FC
16:00 Nico United vs Morupule Wanderers
16:00 Sua Flamingoes vs Orapa United FC
16:00 Tafic vs Police XI
16:00 Vtm FC vs Gaborone United
20:00 Holy Ghost SC vs Township Rollers

πŸ‘‰Kenya – Premier League
12:00 Bidco United vs Ulinzi Stars
13:00 Kakamega Homeboyz vs Nzoia Sugar FC
15:00 AFC Leopards vs Kenya Police
15:00 Muhoroni Youth vs Bandari
15:00 Murang’a Seal vs Kariobangi Sharks
15:00 Nairobi City Stars vs Tusker FC
15:00 Shabana vs FC Talanta
15:00 Sofapaka vs Posta Rangers

πŸ‘‰Morocco – Cup
19:00 Olympique Dcheira vs FAR Rabat
22:00 OCK Khouribga vs MCO Oujda

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:30 Nigelec vs Zumunta
18:30 Tagour Provincial Club vs Jangorzo

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
18:00 Abia Warriors vs Rivers United FC

πŸ‘‰Uganda – Premier League
16:00 Gadaffi FC vs Express FC

πŸ‘‰Ukraine – Cup
19:00 Vorskla vs Shakhtar Donetsk

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 AS Kigali vsvAPR FC

πŸ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
18:55 Al Safa vs Al Jabalain
19:20bAl Qaisumah vs Ohod
20:50 Al Ain vs Al Adalh

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Green Eagles vs Zanaco
16:00 Kabwe Warriors vs Red Arrows
16:00 Kansanshi vs Mutondo Stars
16:00 Konkola Blades vs Trident FC
16:00 Nkwazi vs Mufulira Wanderers
16:00 Power Dynamos vs Forest Rangers
16:00 Prison Leopards vs NAPSA Stars FC
16:00 Zesco United vs FC MUZA


About Nijuze Habari Blog

About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira.

About Nijuze Habari

About Nijuze Habari Blog, About Nijuze Habari, About Nijuze Habari 24,Nijuze Habari -| Pata Habari zote za Michezo na Usajili, Magazeti, Ratiba na Matokeo na Nafasi Mpya za Ajira, Nijuze Habari 24, Nijuze Habari Ajira, Nijuze Habari Michezo, Nijuze Habari Magazeti, Nijuze Habari Matokeo, Nijuze Habari Ratiba.

Nijuze Habari ni Blog ya Kiswahili Maarufu Duniani kwa Habari za Magazeti, Habari za Michezo, Nafasi za Ajira Mpya na Tetesi za Usajili.

Nijuze Habari inakuletea Nafasi za Kazi kila siku, Makala Mbali mbali Pamoja na Kutazama Ratiba na Matokeo ya Ligi zote Duniani, Matokeo ya EPL, Matokeo ya Bundesliga, Matokeo ya Seria A, Matokeo ya La Liga, Matokeo ya League 1, Matokeo ya NBC Premier League.

Nijuze Habari inakuwezesha kutazama Matokeo ya moja kwa moja (LIVE Updates) wakati mechi zinaendelea za Simba na Yanga kwenye Ligi Kuu ya NBC na kwenye michezo ya CAF pamoja na Michezo mingine itakayoshiriki

Nijuze Habari pia inakuleta Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Wafungaji Bora, Makipa Bora, Wachezaji Bora, Vikosi vya Simba na Yanga, ratiba za Simba, Yanga na Azam FC, Matokeo ya Simba SC, Matokeo ya Yanga, ratiba ya Bundesliga, ratiba ya EPL, ratiba ya Seria A, ratiba ya League 1, ratiba ya La Liga.

About Nijuze Habari Blog

Nijuze Habari pia inakuletea Matokeo ya NECTA Tanzania na Zanzibar, Yanayojiri Magazetini Kila Siku, Habari Kubwa za Magazeti Pamoja Vichwa vya Habari za Magazeti.

Matokeo ya NECTA Darasa la Nne, Matokeo ya NECTA Darasa la Saba, Matokeo ya NECTA Kidato cha Kwanza, Matokeo ya NECTA Kidato cha Nne, Matokeo ya NECTA ya Form 6 na Nyuo Mbali Mbali, Pamoja Waliochaguliwa kujiunga na Kidato Cha Kwanza na Kidato Cha Tano.

Pia Nijuze Habari inakuletea taarifa zote Bodi ya Mikopo ya Elimu Juu HESLB, Nafasi za Ajira zinazotangazwa kila Siku na Taasisi Mbalimbali kama Ajiraportal na Makampuni Mbalimbali, Wanaoitwa Kazini kila siku na Wanaoitwa kwenye Usaili Taasisi Mbalimbali za Serikalini na Makampuni kila Siku, Ratiba ya Ligi Kuu ya NBC.

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags: , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *