SELECTION ZA FORM FIVE NA VYUO VYA KATI 2024 BONYEZA HAPA


MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BONYEZA HAPA


RATIBA YA LIGI KUU YA NBC 2023/2024 BONYEZA HAPA


JINSI YA KUANGALIA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA FORM FIVE 2024 BONYEZA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA


RATIBA ya Ratiba ya Mechi za Leo Alhamisi February 29-2024

Filed in Michezo by on 29/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Ratiba ya Mechi za Leo Alhamisi February 29-2024

RATIBA ya Ratiba ya Mechi za Leo Alhamisi February 29-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 29 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 29 February 2024.

RATIBA ya Ratiba ya Mechi za Leo Alhamisi February 29-2024

RATIBA ya Ratiba ya Mechi za Leo Alhamisi February 29-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 29 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 29 February 2024.

👉Spain – Copa Del Rey: Semi-finals
23:30 Athletic Club vs Atletico Madrid

👉France – Coupe De France
22:45 Le Puy vs Rennes

👉Netherlands – Knvb Beker: Semi-finals
22:00 Feyenoord vs FC Groningen

👉Turkiye – Turkiye Cup Quarter-finals
20:45 Galatasaray vs Fatih Karagumruk

👉Portugal – Portugal Cup: Semi Finals
23:45 Sporting CP vs Benfica

👉Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Raed vs Al Feiha
17:00 Al Wehda vs Al Taawoun
20:00 Al Nassr FC vs Al Hazm

👉Belgium – Belgian Cup
22:45 Royal Antwerp vs Oostende

👉India – Super League
17:00 Odisha FC vs East Bengal Club

👉Egypt – Premier League
20:00 El Zamalek vs El Dakhleya
20:00 Smouha SC vs Future FC

👉Ethiopia – Premier League
16:00 Bahir Dar City FC vs Ethiopian Medhin
19:00 Dire Dawa City FC vs Hambericho Durame SC

👉Niger – Super Ligue
18:00 Douanes Niamey vs Akokana
18:00 Sahel vs Urana

👉Nigeria – NPFL
18:00 Shooting Stars vs Bendel Insurance

👉Libya – Premier League: Group B
16:30 Al-Ahli Tripoli vs Al-Ittihad

👉Qatar – Qatar Stars League
18:00 Al-Shamal vs Muaither SC
20:00 Al-Ahli vs Umm Salal
20:00 Al-Wakra vs Al Markhiya

👉Uganda – Premier League
16:00 Busoga United vs Gadaffi FC
16:00 URA FC vs Maroons FC
19:00 Vipers SC vs Bright Stars FC

👉United Arab Emirates – Pro League
16:35 Al-Ain vs Hatta
19:15 Al Ittihad Kalba vs Al Bataeh

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

KUPATA NIDA BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA

KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA

KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *