KUITWA KWENYE USAILI NEC 2024 TAZAMA HAPA


RATIBA KAMILI NA MAKUNDI YA EURO 2024 TAZAMA HAPA


WALIOCHAGULIWA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMA HAPA


FOMU ZA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2024 TAZAMA HAPA


PATA AJIRA MBALIMBALI KILA SIKU BONYEZA HAPA

SERIKALI Kuajiri Watumishi 12000 Kada ya Elimu

Filed in Ajira, Michezo by on 31/05/2024 0 Comments

SERIKALI Kuajiri Watumishi 12000 Kada ya Elimu

SERIKALI Kuajiri Watumishi 12000 Kada ya Elimu, Serikali Kuajiri Walimu 12000, Walimu 12000 Kuajiriwa mwaka huu wa Fedha, Ajira za Walimu 2024, Serikali Kuajiri Walimu 12,000 mwaka 2024, Ajira za Walimu 2024.

SERIKALI Kuajiri Watumishi 12000 Kada ya Elimu

SERIKALI Kuajiri Watumishi 12000 Kada ya Elimu, Serikali Kuajiri Walimu 12000, Walimu 12000 Kuajiriwa mwaka huu wa Fedha, Ajira za Walimu 2024, Serikali Kuajiri Walimu 12,000 mwaka 2024, Ajira za Walimu 2024.

Naibu Waziri wa TAMISEMI, anayeshughulikia Afya Mhe. Dkt. Festo Dugange (Mb) amesema, Serikali inatarajia kuajiri watumishi wa kada za walimu 12,000 ambapo baadhi yao watapangiwa katika maeneo yenye upungufu mkubwa zaidi zikiwemo Shule za tarafa za Mwembe – Mbaga, Same na Chome – Suji.

SERIKALI Kuajiri Watumishi 12000 Kada ya Elimu, Serikali Kuajiri Walimu 12000, Walimu 12000 Kuajiriwa mwaka huu wa Fedha, Ajira za Walimu 2024, Serikali Kuajiri Walimu 12,000 mwaka 2024, Ajira za Walimu 2024.Dkt.Dugange amesema hayo Bungeni Jijini Dodoma katika kipindi cha Maswali na Majibu wakati akijibu swali la Mheshimiwa David Mathayo David, Mbunge wa Jimbo la Same Magharibi aliyeuliza Je, Serikali ina mpango gani na Shule za Mwembe – Mbaga, Same na Chome – Suji ambazo hazina Walimu kutokana na mazingira magumu ya kazi?

“Serikali imekuwa ikiajiri walimu kila mwaka na kuwapangia vituo vya kazi kulingana na mahitaji ambapo maeneo yenye mazingira magumu hupewa kipaumbele. Kwa kipindi cha kuanzia mwaka 2020/21 hadi 2022/23 Halmashauri ya Wilaya ya Same ilipangiwa walimu 364 wakiwemo walimu 249 wa shule za msingi na walimu 115 wa shule za sekondari.”

Aidha Mhe. Dkt Dugange amewaelekeza wa Wakurugenzi wote Nchini kutekeleza mpango wa kutoa motisha kwa Watumishi wanaoishi katika maeneo ya mbali au magumu  ambayo hutengwa kupitia mapato ya ndani ya Halmashauri ili Watumishi waendelee kutoa huduma wakiwemo Walimu.

KUPATA NAMBA YA NIDA BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LESENI YA BIASHARA BONYEZA HAPA


KUPATA TIN NUMBER BURE BONYEZA HAPA


KUOMBA LOSS REPORT BURE BONYEZA HAPA

MATANGAZO YA BIASHARA WASILIANA NASI KUPITIA [email protected]

Tags: , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *